Bigbootylover
JF-Expert Member
- Oct 4, 2015
- 2,847
- 1,837
Acheni kufananisha majishepu na vitu vya kijinga bn
Maumbo hubadilika kwa sababu anuai. Inawezakuea ugonjwa, umri nk. Sasa hapo utafanyaje au ndio wale wanaooa hadi saa 12?Umbo ni sehemu ya vigezo mama huwezi kuwa na mtu ambaye tumbo lake halikuvutii hata siku moja, halafu unatakiwa kutambua kuwa kabla ya kupenda tunaanza kutamani sasa huwezi tamani kisichokuvutia, kikikuvutia ndio unaanza kufuatilia kama kinakufaa
Tabiq iko ki naymbile! Unawezaje kum- control mtu aliyeunbwa ba tabia dulani? Anayebadilisha tabia ni Mungu tu. Akikushinda kum control matokeo yake unakimbia mji na kishia kuwa na stress!Alafu isitoshe tabia unaweza m control tu akakaa kwenye mstari.
Hakuna mwanamke alozaliwa akiwa na tabia mbovu ila wanaiga tu.
Kama maumbo yanabadilika unashindwaje pia kujua kuwa tabia zinabadilika kulingana na mazingira? Wangapi tumewasikia wakiwasifia wapenz kwa tabia nzuri na baadaye kubadilika? Je akibadilika tabia utaenda kutafuta mwingine?Maumbo hubadilika kwa sababu anuai. Inawezakuea ugonjwa, umri nk. Sasa hapo utafanyaje au ndio wale wanaooa hadi saa 12?
Tabia zinazobadilika ni kwa sababu wenye tabia hizo kuna mambo waliyoyatarajia katika kumua kuoa/kuolewa kwao. Matarajio yanaposhindwa kufikiwa ndipo kinajitokeza hicho unachokisema kubadilika tabia.Kama maumbo yanabadilika unashindwaje pia kujua kuwa tabia zinabadilika kulingana na mazingira? Wangapi tumewasikia wakiwasifia wapenz kwa tabia nzuri na baadaye kubadilika? Je akibadilika tabia utaenda kutafuta mwingine?
Tabia haiko katika mwili na wala siyo hia. Hata mhusika kwa kawaida huwa hana jambo la kufanya ili aweze kubadilisha tabia yake. Kwa kawaida tabia ziko mbili tu (nzuri na mbaya) na kila 1 inakuwa controlled na mhusika fulani! Nzuri controller wake ni Mungu na mbaya controller ni shetani. Sura na maumbo zinaweza hata kwa kienyeji tu mtu aweza kuibadili.Kama maumbo yanabadilika unashindwaje pia kujua kuwa tabia zinabadilika kulingana na mazingira? Wangapi tumewasikia wakiwasifia wapenz kwa tabia nzuri na baadaye kubadilika? Je akibadilika tabia utaenda kutafuta mwingine?
Picha zinahitajika kukamilisha somoHivi pale wanaume wnapo ngangana kutafta mwanamke mwenye umbo zuri wanakuwa wanamanisha nini?.
mwanaume anakutokea kisha anasema nimeoenda umbo lako hivi unategemea ilo umbo ndo litakupatia mke mwema mnae shinda mnaomba makanisani?
Unachotakiwakuangalia angalia je mke ataweza kuwa na hekima kutunza familia atamjua mme atanilelea watoto ikiwa imenitokea tatizo atajua tule nini watt waendeje shule namie nipateje msahada kutoka katika tatizo,
na je mke huyu anaweza kuangalia ndg zangu au ni mbinafsi watu hawajui hilo utakuta umbo, kwahiyo uko radhi uwe namke kibrudisho katika macho kumbe ndani kaoza hajui nyumba hajui familia yeye ni kutanga na njia ili akasifiwe umbo sawa nayo ni mapambo
ila tuangalie vitu vinavyo kufanya uwe naheshima pale unapo taka kujenga familia au kupiga atua katika kukutofautisha yaweza mtu akawa na umbo mna watoto wakirudi shule hajui watoto sale za shule safi ziina vishikizo watakula nini homework wamefanya yuko kuzurura mpaka baba nataoke katika majukumu kuangalia watoto,
ndo mana mie mtu akinambia una umbo zuri nimelipenda penda mengine sio umbo je umenikuta na minyama unaliona umbo nikikonda utanikimbia hivyo kuna mtu anaweza akampenda mtu kwa unene je akikondautamkimbia ua umempenda akiwa mwembamba akinenepa utamkimbia .tusikrupukentuangalie mambo yanayo weza kumjengea mtu utu sio kutafta sifa .
jamani aliye mwelewe mpendwa?Tatizo mwanaume haanz kupenda...wanataman na kuvutiwa na kitu fulan kwa mwanamke.na ukijua alichopendewa kwenye umbo lako hicho kitunze ..mwanaume kupenda kunafuata baada ya kuvutiwa au kutaman kitu fulan kwenye umbo la mwanamke
FactHivi pale wanaume wnapo ngangana kutafta mwanamke mwenye umbo zuri wanakuwa wanamanisha nini?.
mwanaume anakutokea kisha anasema nimeoenda umbo lako hivi unategemea ilo umbo ndo litakupatia mke mwema mnae shinda mnaomba makanisani?
Unachotakiwakuangalia angalia je mke ataweza kuwa na hekima kutunza familia atamjua mme atanilelea watoto ikiwa imenitokea tatizo atajua tule nini watt waendeje shule namie nipateje msahada kutoka katika tatizo,
na je mke huyu anaweza kuangalia ndg zangu au ni mbinafsi watu hawajui hilo utakuta umbo, kwahiyo uko radhi uwe namke kibrudisho katika macho kumbe ndani kaoza hajui nyumba hajui familia yeye ni kutanga na njia ili akasifiwe umbo sawa nayo ni mapambo
ila tuangalie vitu vinavyo kufanya uwe naheshima pale unapo taka kujenga familia au kupiga atua katika kukutofautisha yaweza mtu akawa na umbo mna watoto wakirudi shule hajui watoto sale za shule safi ziina vishikizo watakula nini homework wamefanya yuko kuzurura mpaka baba nataoke katika majukumu kuangalia watoto,
ndo mana mie mtu akinambia una umbo zuri nimelipenda penda mengine sio umbo je umenikuta na minyama unaliona umbo nikikonda utanikimbia hivyo kuna mtu anaweza akampenda mtu kwa unene je akikondautamkimbia ua umempenda akiwa mwembamba akinenepa utamkimbia .tusikrupukentuangalie mambo yanayo weza kumjengea mtu utu sio kutafta sifa .