Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wanaohongwa na wanawake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tanganyika one, Oct 2, 2012.

  1. Tanganyika one

    Tanganyika one Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mie nina swali nataka kujibiwa nyie mna mchukuliaje mwanaume asiye fanya kazi , akiwa na elimu yake na nguvu zake akihongwa na mwanamke kwa ujira wa penzi?
     
  2. N

    Nyangario Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipoa thana pale munapopendana ila nikaraha nakashfa kwawale wacoelewa mapenz yenu yang hayo.
     
  3. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,860
    Likes Received: 5,806
    Trophy Points: 280
    Mjini Mipango sio SHULE!!!! Hiyo ni mipango, na wengi wametoka(wametolewa) kimaisha
     
  4. s

    sacha Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ni ujinga!!!km hana tatizo lolote..M/Mungu kamuumba na nguvu zake na viungo vyake, basi nauona n ujinga uliopitiliza!!hizi co enzi za kutegemea mtu!!!kila mtu ajitume ili kupunguza umaskini!!
     
  5. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kazi ni kazi bwana mdogo, mbaya kuiba
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,726
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ujira wa penzi ina maanisha amefanya kazi ya penzi (Right?)...!
     
  7. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmh hao wa aina hiyo wanakera wanamkera mpaka Mungu baba na adhabu yao yaja
     
  8. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,905
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Hivi kuhonga ni mpaka mwanamke tu ndie anaetakiwa kuhongwa?mbona wanaume huwa wanawahonga wanawake hata kama hao wanawake wanakazi na pato kubwa? Kama humtaka we mpotezee na sio kumuona tegemezi,leo kwako kesho kwake.
     
  9. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    hapo hahongwi ila anasaidiwa tena kwa maridhiano yao, ww kinakuuma nini?
     
  10. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,749
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    Kawaida sana, huu ni msukumo wa mwanamke kwa mwanaume, kama ilivyo kwangu Mwanaume ambaye natoa matumizi kwa nimpendaye bila kujali ana pesa au hana, Sema ubaya ni pale Mwanamke siku akibadilika mwanaume lazima alie, So we as Men, Head of families! we are not supposed to entertain such kind of relationship.
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,671
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Siamini katika mtu kunitoa kwa staili ya kunihonga.....Tatizo ninaloliona ni kuwa we want to replace the value of hard working with shoddy deals that are not sustainable to keep a person well for the rest of his life in town. Kuhongwa sio njia ya kuaminika ya kumtoa mtu kimaisha. Na mtu anayeamini hivyo aangalie mbali zaidi asije akawa anahongwa maisha yake yote ili tu aweze kula na kupata hela ya kununulia kinywaji.
     
  12. Tanganyika one

    Tanganyika one Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haswaaaa maana yangu ndio hiyo anahongwa na ana pewa ujira wa penzi
     
  13. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona sikuhizi wako wengi sana c'z vijana wengi ni masharobaro hawataki kufanya kazi
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Hii species ya wanaume inakuwa extinct soon. I hope scientists wanahifadhi sperms.
    Ila mtoa mada kuna kuhongwa na kulelewa. Ukisema asie na kazi analimishwa ndo anapewa matumizi huyo anauza. Ni biashara kana ilivyo uchangu.
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 31,140
    Likes Received: 5,415
    Trophy Points: 280
    Mariooo Baloteri
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,646
    Likes Received: 3,533
    Trophy Points: 280
    hakuna haja ya kumuelewa huyo mwanaume.... Kiufupi ni muuza tu kama wauzaji wengine
     
  17. R

    Rukwa21 Senior Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwisho wake ni mbaya
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,143
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 145
    mie nimekusanya sperm kwenye madiaba.

    Nauza kwa kipimo cha kijiko cha chai mil 10, na mtu akijiwekea mimba isiposhika analipia tena.

    Hii biashara inalipa sana aisee.

     
  19. data

    data JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 12,329
    Likes Received: 2,202
    Trophy Points: 280

    ...sasa kama hana kazi si poa tu. Unategemea aishije?
     
  20. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jf never .....
     
Loading...