Khantwe
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 61,980
- 127,443
Sema sio unafumba macho[emoji23][emoji23][emoji85][emoji85][emoji85][emoji85][emoji85][emoji85][emoji85][emoji85]
Sema sio unafumba macho[emoji23][emoji23][emoji85][emoji85][emoji85][emoji85][emoji85][emoji85][emoji85][emoji85]
Eeeh ndiyo mkuu...Pole! vipi ID yangu ilikuwa na harufu ya ma.p.u.m.bu hadi ukadhani mie ni mwanababa?!!!
Iyeee wetu ambura kishiii raeWekundie k.i.sh.iiiii hahahahhah
Yaani nimechekaaaa 🤣🤣🤣🤣Pole! vipi ID yangu ilikuwa na harufu ya ma.p.u.m.bu hadi ukadhani mie ni mwanababa?!!!
hahahahah, cheka mwaya uongeze siku za kula ubwabwa. hahahahahYaani nimechekaaaa 🤣🤣🤣🤣
hahahahahahahaha, naogopa, "utanichakaza" hahahahahahahNakwede naomba mechi ya kirafiki!!
Gharama za malazi ya timu alikwa, kula kwa timu pinzani na posho ni juu yangu mimi timu mualikaji.
Kwa kweli.. Nicheke Ninenepehahahahah, cheka mwaya uongeze siku za kula ubwabwa. hahahahah
Unakuwaje na mtu asiyekufeelKuwinda papuchi kwa mtu asiyekufeel ni kazi nzito kweli kweli, either way kama mwanaume muhimu kumwaga uji tu.
Kuna wanawake wengine wakolofi,bila kuomba anaweza kukupiga makofi😳😳😳😳😳😳
Ni bagparty bila vyombo. hahahahah
Hahaa!! Itakuwa mechi moja nyepesi tu, itapigwa show game.hahahahahahahaha, naogopa, "utanichakaza" hahahahahahah
Ndio maana huwa na penda kulala mwenyewe, naheshimu sana usingizi AiseeSipendi kuamshwa kwa njia yoyote ile.
Kweli kabisa.Ndio maana huwa na penda kulala mwenyewe, naheshimu sana usingizi Aisee
Itakuwa nyepesi kama ya jana ya taifa letu na Senegal? hahahahahaHahaa!! Itakuwa mechi moja nyepesi tu, itapigwa show game.