Wanaume walio rijali pokeeni hii nywila

Wanaume walio rijali pokeeni hii nywila

Sa

sasa si umshikeshike tu aamke, kuliko kuanza mtongozo upya!!!
Hivi unavyomwambia, mara ooo naomba mambo, unataka akwambieje? mfano unataka akuambie "HAYA CHUKUA"
Ajibu hivi, haya baby mimi nipo kwa ajili yako ni ww tu jilie vyako mpenzi.
 
Nawapa hii password.
Wanawake wanakereka sana, pale inapotokea ni mkeo au mchepuko wako, (ngoja ni base kwa mchepuko).

Siku hiyo mwanaume umejitutumua umelala na huo mchepuko, yaani mmeamua kuchukua room au sehemu yoyote ile ambayo siku hiyo mmepanga mtalala usiku wote hadi asubuhi mkiwa wawili.

Mmefanya cha kwanza (mapema tu), mjue mnakera sana, inafika saa nane usiku hata muda mwingine ambao wote usingizi umewapatia, halafu wewe mwanamme rijali unastuka usingizini, wakati huo unahitaji la kutaka ku "do" tena, sasa kero inakuja pale UNAPOANZA KUIMBISHA UPYA, kwa mfano... Nakwede, Nakwede, naomba unipe mambo!!!!!! 🤬🤬🤬🤬🤬, Au hata kile cha asubuhi, eti unaomba "nipe mpenzi wangu!!!
Inakera sana. Kuna sababu gani ya kuniomba tena, mnashindwa nini kuanza kucheza tu na mwili wa mwanammke hadi ajue kwamba "unataka"?

Ya nini kuanza kuomba upya utadhani ndio tunatongozana! mnatutoa kwenye stimu bwana!!!! Cheza na mwili wangu sio kuniomba utadhani unaomba karanga!!!

Povu ruksa, nikafulie nguo zangu wikiendi hiii
kuna member alilalamika hapa eti anataka kwanza aombwe upya na wengi walimsupport.
 
Nawapa hii password.
Wanawake wanakereka sana, pale inapotokea ni mkeo au mchepuko wako, (ngoja ni base kwa mchepuko).

Siku hiyo mwanaume umejitutumua umelala na huo mchepuko, yaani mmeamua kuchukua room au sehemu yoyote ile ambayo siku hiyo mmepanga mtalala usiku wote hadi asubuhi mkiwa wawili.

Mmefanya cha kwanza (mapema tu), mjue mnakera sana, inafika saa nane usiku hata muda mwingine ambao wote usingizi umewapatia, halafu wewe mwanamme rijali unastuka usingizini, wakati huo unahitaji la kutaka ku "do" tena, sasa kero inakuja pale UNAPOANZA KUIMBISHA UPYA, kwa mfano... Nakwede, Nakwede, naomba unipe mambo!!!!!! 🤬🤬🤬🤬🤬, Au hata kile cha asubuhi, eti unaomba "nipe mpenzi wangu!!!
Inakera sana. Kuna sababu gani ya kuniomba tena, mnashindwa nini kuanza kucheza tu na mwili wa mwanammke hadi ajue kwamba "unataka"?

Ya nini kuanza kuomba upya utadhani ndio tunatongozana! mnatutoa kwenye stimu bwana!!!! Cheza na mwili wangu sio kuniomba utadhani unaomba karanga!!!

Povu ruksa, nikafulie nguo zangu wikiendi hiii
lkn na nyie muachage usumbufu unapokutana na boom kwa mala ya kwanza
etmala oooohh me ckuja kwa ajili ya hayo , nnaumwa, cjickii vzr mpaka tunaanza kutumia force duj
 
Hadi mchepuko? Mbona mnasemaga michepukoni mnapewa hadi mnakinai [emoji3][emoji3]
hahahahahah, ukiona mchepuko mmemsukuma ujue kesha ona dalili za bwana huyo kutokuwa na hela. hahahahahaha
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
hahahaha, unajua shost kuna mpuuzi mmoja alikuwa anajiita HR 666 alianzisha uzi eti mimi, miss natafuta na Mbitiyaza ni madume. Ana ID nyingiii kwa hiyo akawa anatumia hizo ID zake kucomment na kukazia! na hadi sasa ana ID nyingi mfano ile ya Isaack77 na nyinginezo. Ukiona ID nyingi zinakomalia kuwa mimi ni dume ujue ni zake huyo huyo mtu mmoja.
hahahahahahaahahaha
 
hahahaha, unajua shost kuna mpuuzi mmoja alikuwa anajiita HR 666 alianzisha uzi eti mimi, miss natafuta na Mbitiyaza ni madume. Ana ID nyingiii kwa hiyo akawa anatumia hizo ID zake kucomment na kukazia! na hadi sasa ana ID nyingi mfano ile ya Isaack77 na nyinginezo. Ukiona ID nyingi zinakomalia kuwa mimi ni dume ujue ni zake huyo huyo mtu mmoja.
hahahahahahaahahaha
Hahaha loh au aliomba mkamtolea nje
 
Back
Top Bottom