Hahahaha. . . Blariful. .Bwaha.ha.haaaaaaaaa! Niecheka mpaka jamaa wamekuja kuchungulia ofisini. Hiyo kitu nilikuwa nkiisikia kwa bibi akikasirika. Mpaka leo bado sijajua maana yake. Angalau shwaini, blalyfuu, korikodio na shenzi type nimekuja kuielewa.
Vichwa maji utaviweza basi DA. . .Wanachosha kidogo na upuuzi wao eti kabila kabila ndo nini kwanza............
Pambaf zake huyu peleka ukabila hukooooooooooo
ahahaaa mkuu sio shwaini ni shuwaini iwe ikite,kiroroma ekiBwaha.ha.haaaaaaaaa! Niecheka mpaka jamaa wamekuja kuchungulia ofisini. Hiyo kitu nilikuwa nkiisikia kwa bibi akikasirika. Mpaka leo bado sijajua maana yake. Angalau shwaini, blalyfuu, korikodio na shenzi type nimekuja kuielewa.
Heshima yako swty babu,Vibinti vilivozoea kusuguliwa tangu vikiwa nasare skuli, akili zao zinafikiria ngono tu! Hayo mashimo yangekuwa yanajaa ingesaidia sana kupunguza haya masredi upupu..... CRAP at its best
Vichwa maji utaviweza basi DA. . .
ahahaaa lizy kumbe ndo maana yake na shuwaini je? ahahaaaaaaa mbavu zanguHahahaha. . . Blariful. .
Hivi unajua bibi zetu walikua wajanja na wenye akili sana? Muulize huyu kiumbe kama bibi yake anajua maana ya blariful = BLOODY FOOL uone.
Wao wanajua kutafuta hela na kiukweli hela wanazo lakini kwenye mapenzi ni 0, hata kutongoza wengi wao hawajui wanajua kuhonga tu, na wanawake wanawakubali sababu wanapewa matumizi yakutosha ila wengi wa wake zao au magirl friend zao wana wanaume wapembeni wa kuwaridhisha kimapenzi. USIBISHE FANYA UTAFITI
Wao wanajua kutafuta hela na kiukweli hela wanazo lakini kwenye mapenzi ni 0, hata kutongoza wengi wao hawajui wanajua kuhonga tu, na wanawake wanawakubali sababu wanapewa matumizi yakutosha ila wengi wa wake zao au magirl friend zao wana wanaume wapembeni wa kuwaridhisha kimapenzi. USIBISHE FANYA UTAFITI
Hebu twende kwenye ule uzi tukayaongee haya mambo yetu..........achana na huyu malabuku, blalyfuu!!Bwaha.ha.haaaaaaaaa! Niecheka mpaka jamaa wamekuja kuchungulia ofisini. Hiyo kitu nilikuwa nkiisikia kwa bibi akikasirika. Mpaka leo bado sijajua maana yake. Angalau shwaini, blalyfuu, korikodio na shenzi type nimekuja kuielewa.
mmmmmh kaka yamekuwa hayo achana nae huyo bwanaVery interesting . Wadada wanalalamika waume wa Kichaga hawajui mapenzi . Wanaume humu humu wanalalamika wadada wa kichaga hawajui mapenzi. This means Wachaga hawajui mapenzi .
Hivi mapenzi ndio nini? Is it that bed game which every Tom Dik and Jery plus Ngo'mbe mbuzi, kondoo, kuku etc etc know and do without any kind of training? Or is it the handling of the other party?
Mimi naona mwenye thread anataka kusema wanaume wa Kichaga hawajui that dirty game, where both of you , shamelessly and stupidly throw away all your cloths, creep each other in a an awkward position for ten minutes then you do not like it anymore. Could this be what you meant madam?
Remember that, that dirty game has one rule only, and that is either ''in or out'' nothing else. Are you telling us that Chaggas can'nt follow that simple rule or what? Do they go out instead of in and vise versa ? Heh heh . Vingine ni madoido tu .
Kama unamaanisha mapenzi ya mume /ke Wachaga wako juu.Waulize madadas wenye wapenzi Wachaga watakupa data. Kwa hiyo ulichosema hapa ni uongo mtupu Mangi. I log off
au tufanye yeye na Kiboboru ni dugu moja!!ahahaaa mkuu sio shwaini ni shuwaini iwe ikite,kiroroma eki
hahahah:lol::lol::lol:....Babu mbavu zangu umezivunja!!!!Vibinti vilivozoea kusuguliwa tangu vikiwa nasare skuli, akili zao zinafikiria ngono tu! Hayo mashimo yangekuwa yanajaa ingesaidia sana kupunguza haya masredi upupu..... CRAP at its best
Umesahau korkodio ... sijui na madona? Haki ya nani.Hebu twende kwenye ule uzi tukayaongee haya mambo yetu..........achana na huyu malabuku, blalyfuu!!