Wanaume wa karne hii mmekumbwa na nini?

Wanaume wa karne hii mmekumbwa na nini?

Alikuwa ni very innocent, yani huwezi mdhania niliona nimepata bonge la gentleman, dah alivyoanza kusema una buku hapo? Mara ya kwanza ya pili ya tatu 'nikaanza kushtuka tho sikutake action nikijua maybe atabadilika duh nakaribia kufilisiwa kila anachoona kwangu anakiomba, kuna matofali yalibaki akayaona nyumbani akasema haya si hayana kazi nina mahali nataka kujenga nayaomba my God, sijui nilikutana wapi na huyu kupe

Ahaaaa aisee mnapatikana wapi wadada kama wewe, mahusiano yangu yote sijawahi pata mdada wakuninunulia ata chocolate.
 
badilisha title ya thread yako,ila huyo jamaa yako sijui nimuite nunda sijui jina gani ila nimecheka sana aisee!
 
Mbona watoto wakishua wanaingia na awajal lolote
Mimi ni mtoto wa maskini kabisa ila kuna nyumba ukitokea aiseee zinatia aibu jamani, najua mnajua, hasa kama inaashiria ulienda pale na mshikaji jamani naona aibu hadi sasa hivi, kiruu
 
Alikuwa ni very innocent, yani huwezi mdhania niliona nimepata bonge la gentleman, dah alivyoanza kusema una buku hapo? Mara ya kwanza ya pili ya tatu 'nikaanza kushtuka tho sikutake action nikijua maybe atabadilika duh nakaribia kufilisiwa kila anachoona kwangu anakiomba, kuna matofali yalibaki akayaona nyumbani akasema haya si hayana kazi nina mahali nataka kujenga nayaomba my God, sijui nilikutana wapi na huyu kupe
Ni Gentleman, Safi Kabisa.
Yawezekana ni muonekano tu, kumbe ni mwenzako huyo.
Ulimuangalia vizuri kweli?
 
Tatizo sio wanaume wa sasa au wa zamani.

Tatizo ni familia za kisasa zinalea watoto ovyo halafu mtu akikua mnategemea muujiza.
 
Back
Top Bottom