Wanaume wa JF tubadilike

Mwachiluwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2022
Posts
33,950
Reaction score
67,489
Hell

Ngoja hili niseme sijui kama nipo sawa ila kwangu naona kama utoto ulio kithiri kabisa

Una kutana na manzi humu jukwaan mna enda faragha kisha ukitoka tu una kuja kumuanzishia uzi hapa kutoa ya faragha ina shusha heshima na kuonesha kuwa wanaume wa JF sio matured kitu sicho kizuri mna kuja kutubania wengine tukianza kutupa nyavu case study hii ni kutoka kwa member 5 hivi differ tubadilike kidogo
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…