Wanaume wa JF mna shida gani?

Nadhani kila mwanaume aliekamilika idara zotee kuna mwanamke shupavu nyuma yakee

Nadhan sababu piaa ni aina ya wanawake walio nyuma yetuu
Ohooooo lawama zimehama?
 
Sawa, Hongereni nyie wanawake
 
Respect is earned mtoa mada. Kuna wadada humu hata akipost ujinga, watu wanajibu vizuri tu. Ila kuna wengine kutwa kushambulia wanaume halafu unataka ujibiwe vizuri!
 
Oooh kumbe ninapaswa kuwasifia si ndio? Sisifiagi ujinga.
Respect is earned mtoa mada. Kuna wadada humu hata akipost ujinga, watu wanajibu vizuri tu. Ila kuna wengine kutwa kushambulia wanaume halafu unataka ujibiwe vizuri!
 
pokea simu yangu bas
 
Nichukue fursa hii kukupongeza kwanza kwa uchaguzi mzuri wa Avatar yako ina heshima hasa ile way
Pili nikupongeza kwa kueleweka kuwa wewe ni mama kijacho
Halafu unajua viumbe wenye Uume na wanaume
Hitimisho japo si mwisho pitapita hunu wapo utakao lea nao wanao
 
Kuna watu wanasikitisha sana... ila ndiyo inabidi uwazoee...

Sababu binadamu wa siku hizi ni wabishi sana...


Cc: mahondaw
 
Lavu usiumize kichwa, Maisha bila vitu kama ivi yangekua hayana maana infact yangeboa sana.

Humu ndani hata akina Paskal mayala, huwa kuna wakat wanatoa lugha mbaya mbaya.

Umu ndani nikama kulivo uko nje, yaan nisawa nauko FB au IG ulikozoea .



Usiumize kichwa, usichukulie mambo serious sanaaaa.


You know what baby, ... Embu njoo Tuyajenge bana[emoji23][emoji23] PM.


Achana na masuala ya humu, utaumiza kichwa, nje ya humu WE ARE VERY SMART KUANZIA KICHWAN NAMAISHA PIA.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…