Wanaume wa dar tukutane hapa

edwayne

JF-Expert Member
Apr 5, 2013
5,392
2,000
Kama kawa sisi ndo tunanunua mazao ya wapagazi wetu walioko mashambani na korosho tumewagomea sasa nyie Si vidume haya mzivundike...
Tujipongeze wanaume wa dar
 

Mbwa dume

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
3,746
2,000
Eti naomba kuuliza..eti kwa nini wanaume wa Dar mnapenda kula vitu laini na pia mnapaka poda,make up, kutinda nyusi pia kuoshwa kucha na pia kupumliwa kisogoni?
 
Sep 26, 2018
45
125
Kama kawa sisi ndo tunanunua mazao ya wapagazi wetu walioko mashambani na korosho tumewagomea sasa nyie Si vidume haya mzivundike...
Tujipongeze wanaume wa dar

wanaume wa dar bongo move imezidi mkifanya kitu kikibuma mnaanza kulia ova binti anatolewa bikr##
 

edwayne

JF-Expert Member
Apr 5, 2013
5,392
2,000
Eti naomba kuuliza..eti kwa nini wanaume wa Dar mnapenda kula vitu laini na pia mnapaka poda,make up, kutinda nyusi pia kuoshwa kucha na pia kupumliwa kisogoni?
Watu wamkoani wote mnatamanj raha za dar
 

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Jul 27, 2017
4,088
2,000
Wanaume wa Dar ni watu laini sana, imagine dume zima linaita chips mayai 'Zege' kitu kilaini kabisa je makande mnayaitaje???
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom