Wanaume:Ulijisikiaje ulipokutana na hii kitu

Wanaume:Ulijisikiaje ulipokutana na hii kitu

Principle girl

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Posts
1,675
Reaction score
1,756
Pale ulipokataa mimba au ukaikubali kwa mashaka halafu siku ilipofika mtarajiwa alipozaliwa ile umeenda hospita ukakuta copy na wewe yani haikua hata na haja ya mtu kuuliza,ulijisikia vipi?
 
bado khali ya mashaka iko pale pale kama una una uhakika aliuza mechi

sawa mtoto wako ila una wasiwasi ama una fahamu aliuza mechi kwa flani pia bado inauma.
 
Yaani unamtia mimba halafu unaikataa? Why? Haijanikuta bado

time will tell
 
Bado haijanikuta hiyo, siwezi kuongea uongo..

Msema ukweli ni mpenzi wa Mungu ( in Sizonje's voice )
 
Pale ulipokataa mimba au ukaikubali kwa mashaka halafu siku ilipofika mtarajiwa alipozaliwa ile umeenda hospita ukakuta copy na wewe yani haikua hata na haja ya mtu kuuliza,ulijisikia vipi?
Lazima paternity test ifanyike siyo mambo ya kufanywa zoba.
 
Back
Top Bottom