Wanaume: Ukimpata mwanamke, jua kuwa mwanamke kataka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume: Ukimpata mwanamke, jua kuwa mwanamke kataka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Oct 3, 2012.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Utakuta baba zima anajisifia eti ye ni kiboko kwa mabinti , akitongoza tu, binti hachomoi.
    Kwa taarifa yenu ni kuwa mwanamke hakukubali kwa ushawishi wako, ila kwa kuwa yeye mwenyewe ameamua
     
  2. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 433
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    kweli...ila mara nyingine it depends
    ..kuna ule msemo kwmba "a woman learns to love"
     
  3. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 43,654
    Likes Received: 10,064
    Trophy Points: 280
    asingekupiga sound ungeendelea kutaka.
     
  4. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,237
    Likes Received: 7,923
    Trophy Points: 280
    Semaaaaa! Sema! Seeeeeema! Sema! Semaaaaaa Usiogope! Tena Upaze Sauti!! Aluuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    au anataka kuhave fun we unadhani ndo umemkamata......saa zingine tunawachora jamani mkae mkijua......
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,254
    Trophy Points: 280
    mnhhhhhhh
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,686
    Likes Received: 8,252
    Trophy Points: 280
    Jamani wapo wanaokubali kwa maneno matamu mdogo mdogo anakubali ila huwa naona wanakubali ili kuondoa kusumbuliwa maana tunsumbua sana

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,565
    Likes Received: 14,978
    Trophy Points: 280
    mwanamke hajaamua pesa ndio inaamua
     
  9. s

    sacha Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kweli kbs km hakutaki hakutaki tu hata utumie lugha gani!!!
     
  10. s

    sheki New Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia kiukweli wapo watu wanavutia wengine kwa asili na wengine gundu full
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,907
    Likes Received: 14,514
    Trophy Points: 280
    Kuna ka ukweli ndani yake lakini pia yaweza kuwa hujamtaka mwanaume ila hela yake.

    Kwani shimo linajaa? kama halijai kwanini ujivunge kukamatamo ka Vitz ka buuuure.
     
  12. N

    Natalia JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Disgusting
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Hata sie tunawachora tu si unajua ukikaa mda mrefu bila kutongoza mistari inapotea? so huwa hatupo serious tunafanyaga mazoezi tu...
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Ukweli mwanamke humkubali mwanaume baada ya kujiridhisha kisaikolojia kile akipendacho atakipata, akipendacho kinaweza kuwa pesa, utanashati, uachamfu n.k na mwanaume ili ukubalike ni lazima uwin akili ya mwanamke katika yale matamanio yake.
     
  15. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    [h=2][/h]
    [​IMG] By Nazjaz [​IMG]
    Utakuta baba zima anajisifia eti ye ni kiboko kwa mabinti , akitongoza tu, binti hachomoi.
    Kwa taarifa yenu ni kuwa mwanamke hakukubali kwa ushawishi wako, ila kwa kuwa yeye mwenyewe ameamua



    au anataka kuhave fun we unadhani ndo umemkamata......saa zingine tunawachora jamani mkae mkijua......


    • [​IMG]
    King Kong III likes this.

    Preta; Well said cku zote nimekuwa natafuta mdada wa ku- have fun bila kudanganyana kuwa I love u blah blahkiukweli wengi niliofunguka wali- complain kuwa nawadharau? Tufikie mahali tunafunguka kula Bata bila kufuatana fatana baada ya Game.
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,037
    Likes Received: 9,905
    Trophy Points: 280
    Mmmmmh
    convising power!
     
  17. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kaazi kweli kweli....
     
  18. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 5,428
    Likes Received: 4,905
    Trophy Points: 280
    Tunaita kunoa mdomo..! Wanawake ni dhaifu sana...!!
     
  19. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    sasa kama ni hivyo mbona mwaturembulia na maringo tele...sii ukubali tuu siku ya kwanza kama kweli maneno matamu haya umuhimu katika kumpata demu
     
  20. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,755
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Mwanamke unayaweza weye!

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
Loading...