Wanaume: Ukimpata mwanamke, jua kuwa mwanamke kataka

Wanaume: Ukimpata mwanamke, jua kuwa mwanamke kataka

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Posts
7,850
Reaction score
9,422
Utakuta baba zima anajisifia eti ye ni kiboko kwa mabinti , akitongoza tu, binti hachomoi.
Kwa taarifa yenu ni kuwa mwanamke hakukubali kwa ushawishi wako, ila kwa kuwa yeye mwenyewe ameamua
 
kweli...ila mara nyingine it depends
..kuna ule msemo kwmba "a woman learns to love"
 
Semaaaaa! Sema! Seeeeeema! Sema! Semaaaaaa Usiogope! Tena Upaze Sauti!! Aluuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!
 
Utakuta baba zima anajisifia eti ye ni kiboko kwa mabinti , akitongoza tu, binti hachomoi.
Kwa taarifa yenu ni kuwa mwanamke hakukubali kwa ushawishi wako, ila kwa kuwa yeye mwenyewe ameamua

au anataka kuhave fun we unadhani ndo umemkamata......saa zingine tunawachora jamani mkae mkijua......
 
Jamani wapo wanaokubali kwa maneno matamu mdogo mdogo anakubali ila huwa naona wanakubali ili kuondoa kusumbuliwa maana tunsumbua sana

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Kweli kbs km hakutaki hakutaki tu hata utumie lugha gani!!!
 
Pia kiukweli wapo watu wanavutia wengine kwa asili na wengine gundu full
 
Kuna ka ukweli ndani yake lakini pia yaweza kuwa hujamtaka mwanaume ila hela yake.

Kwani shimo linajaa? kama halijai kwanini ujivunge kukamatamo ka Vitz ka buuuure.
 
Utakuta baba zima anajisifia eti ye ni kiboko kwa mabinti , akitongoza tu, binti hachomoi.
Kwa taarifa yenu ni kuwa mwanamke hakukubali kwa ushawishi wako, ila kwa kuwa yeye mwenyewe ameamua
Disgusting
 
Ukweli mwanamke humkubali mwanaume baada ya kujiridhisha kisaikolojia kile akipendacho atakipata, akipendacho kinaweza kuwa pesa, utanashati, uachamfu n.k na mwanaume ili ukubalike ni lazima uwin akili ya mwanamke katika yale matamanio yake.
 
[h=2][/h]
quote_icon.png
By Nazjaz
Utakuta baba zima anajisifia eti ye ni kiboko kwa mabinti , akitongoza tu, binti hachomoi.
Kwa taarifa yenu ni kuwa mwanamke hakukubali kwa ushawishi wako, ila kwa kuwa yeye mwenyewe ameamua



au anataka kuhave fun we unadhani ndo umemkamata......saa zingine tunawachora jamani mkae mkijua......
​


King Kong III likes this.

Preta; Well said cku zote nimekuwa natafuta mdada wa ku- have fun bila kudanganyana kuwa I love u blah blahkiukweli wengi niliofunguka wali- complain kuwa nawadharau? Tufikie mahali tunafunguka kula Bata bila kufuatana fatana baada ya Game.
 
Tunaita kunoa mdomo..! Wanawake ni dhaifu sana...!!
 
sasa kama ni hivyo mbona mwaturembulia na maringo tele...sii ukubali tuu siku ya kwanza kama kweli maneno matamu haya umuhimu katika kumpata demu
 
Semaaaaa! Sema! Seeeeeema! Sema! Semaaaaaa Usiogope! Tena Upaze Sauti!! Aluuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!

Mwanamke unayaweza weye!

Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom