Wanaume, ugumu wa kumuacha mwanamke unatoka wapi?


msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2016
Messages
876
Points
1,000
msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2016
876 1,000
wanawake mpo wengi sana so inabidi sisi wanaume tuwe na wengi at least kila mwanamke aonje utamu wa mapenzi.
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
20,401
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
20,401 2,000
Ukiona hivyo, basi ujue anakumbuka ulivyokua unamfinyia kwa ndani hadi ikajenga mazowea....tehteehh
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,616
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,616 2,000
Wanaume, hebu leo tuwekane wazi kuhusu suala zima la kusitisha mahusiano.

Unakuwa na mpenzi wako, mnaenda poa tu lakini inafika mahala aidha mapenzi yanakufa tu natural death, au unapata mpenzi mwingine, ama tu umechoka kuwa naye lakini kumuacha humuachi.

Mnashindwa wapi kaka zetu au ndo unamuweka tu ili uendelee kula? Kwani ukisitisha mahusiano ndo utashindwa kula? Bora mtu ajue mnakulana tu kiroho safi ila atafute mwingine wa kumpa mapenzi 100% sio wewe unaendelea kumpa 20% yako ili umle.

Sisi wanawake huwa wawazi sana. Mwanamke hata awe mkeo akipata mtu akamuelewa, akakolea wallahi atakujuza tu!(tena inaweza kuwa kwa dharau, haifichiki). Hatuwezagi ficha hisia eti unautesa moyo.

Hivi wanaume mnadhani anayeteseka zaidi ni yupi; yule ambaye anampenda mpenzi wake fully lakini mpenzi analegalega au yule ambaye yuko kwenye uhusiano haridhiki lakini kama zombie tu analazimika kukeep appearances?

Najua kuna watakaouliza “wewe mwanamke si umuache?” Si rahisi hivyo. Mapenzi hupitia phases, kuna wakati yanakuwa high na sometimes low. Sasa mimi naweza kukuchukulia kuwa umenichoka kumbe ni low season tu. Sasa wewe ndiye ujuaye, niweke wazi.

Muwe mnatuacha mkiona mambo si mambo tena bwana. Tuna listi zetu za watu wanatusubiri wawe nasi. Kupeana mapenzi robo robo sio fair kwakweli!
Anayeachwa ni mke tu lakini hawara haachwi, get it in ur head.
 
Aiba

Aiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
430
Points
1,000
Aiba

Aiba

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
430 1,000
Mm ni mmoja WaPo kumwambia mwanamke cmtaki au tuachane nafeel sana maumivu atakayoyapata na zile lawama za mara umenipotezea muda ataanza kulia mara pleaeplaese nyingi sasa bora kupunguza mahusiano akiamua kuniacha yeye sawa na tutakuwa tukionana tunasalimiana vizuri2 bila kinyongo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
29,042
Points
2,000
Age
22
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
29,042 2,000
Hakuna kitu kigumu kama kumwambia mwanamke ulichomwachia.


-Labda hakuridhishi.
-Labda umepata unayeona ni mzuri kumzidi
-Labda umemkinai tu.


Utaanzia wapi...mpo too emotional hampendi kupokea taarifa mbaya kuwahusu. Kinachobaki tunawaacha mjiongeze.
 
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
3,790
Points
2,000
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
3,790 2,000
mapenzi kuwa low ni kawaida.....ni jukumu lenu wote kuangalia wapi bolt imelegea tuikaze.....sasa wewe ukitegea.....mwanaume kutafuta kipozeo ni normal situation........ni lazima kubust mahaba kila inapoonekana kuna shida btw.....ukisema si aniache na yeye anakutegea wewe...but jiulize utaacha wangapiiiiiii...
 
mark girland

mark girland

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2019
Messages
316
Points
250
mark girland

mark girland

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2019
316 250
100% ninayozungumzia hapa ni 100% ya mapenzi unayoweza kutoa ambayo mwanzo wa mahusiano yetu ulinipa. Sasa unapopunguza hadi 20% kimya kimya unanipa ujumbe gani?

Why usiseme tu mtu mzima mwenzio nikakuelewa?
Sasa uambiwe nini na unaona kabisa asilimia zimeshuka. We chapa lapa usisubiri kutonywa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Queen V

Queen V

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2012
Messages
651
Points
1,000
Queen V

Queen V

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2012
651 1,000
Sipendi ku quote thread yote, but kama mna list za watu wa kuwa nao mkiona hatuwaachi si mtuache nyie. Aaagh!
Sawa tunaweza kuacha lakini usisahau wanawake tu wavumilivu sana. Badala ya kucheza na uvumilivu wa mwenzio kwanini usimwambie tu nimeshashindwa?
 

Forum statistics

Threads 1,283,426
Members 493,679
Posts 30,788,959
Top