Wanaume tuwadanganye sana wanawake

Shadeeya

JF-Expert Member
Mar 12, 2014
40,857
2,000
We wadanganye wenzio tu kwamba mwanamke ni mwepesi wa kusahau.

Kwa taarifa yenu tunawajua sana ila saa nyingine tunapotezea kwa sababu ipo siku ukweli lazima utajulikana tu.
 
  • Thanks
Reactions: BAK

reyzzap

JF-Expert Member
Oct 3, 2014
5,499
2,000
Ni kweli kabsa, mfano mimi demu wangu nimemdanganya kua mimi CHADEMA, kumbe ni mjumbe wa UVCCM, siku akijua nitamipa mrejesho humu.
 

Black jew

Member
Sep 4, 2017
50
125
To be too honest is a dangerous thing tafadhali zingatia hilooo na kama huamin endeleaa kwani

Utaoa kila siku.
Watoto watakuchukia.
Utafukuzwa kazi
NK........
 

talentboy

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
1,895
2,000
Na kwa kulijua hilo..ndo maana dini ya kiislamu ikaweka exception juu ya dhambi ya kusema uongo,yaani moja ya exception zake ni kumdanganya mkeo...yaani kumdanganya mkeo kwenye dini ya kiislamu ni halali kbs esp ikiwa uongo huo utasemwa katika harakati za kuimarisha au kuinusuru ndoa yenu...

So,naunga mkono kuwadanganya wanawake esp wake zetu...Mungu alishajua madhaifu yao toka anawaumba hawa viumbe.
 

madindigwa

JF-Expert Member
Aug 30, 2017
1,730
2,000
We wadanganye wenzio tu kwamba mwanamke ni mwepesi wa kusahau.

Kwa taarifa yenu tunawajua sana ila saa nyingine tunapotezea kwa sababu ipo siku ukweli lazima utajulikana tu.
We mzalamo wanapo zungumza wanaume kaa kimyaaaaaa
 

Sammo Hung

JF-Expert Member
Aug 4, 2017
1,140
2,000
Wakati mwingine ni muhimu kumpiga chenga ya mwili (wapenda soka watakuwa wamenielewa), ukiwa mkweli sana anaweza kukuona mshamba..
 

PONGONYOSO

Member
Jan 8, 2017
98
125
SiSI TUNAWADANGANYA ILA WAO WANATUAMBIA UONGO.

Kudanganya: oooh baby, leo nimechoka kweli, nilikuwa job ndo maana nimechelewa kurudi. (Hapa kumbe ulikuwa kwa mchepuko wake).

Kusema uongo: baby huyu kichanga anafanana sana na wewe, ebu mcheki macho yake yaani kama yako. ( Kumbe ni mtoto wa mwanaume mwingine na yeye anajua).



 

prince mrisho com

JF-Expert Member
May 2, 2015
2,712
2,000
Alichosema mtoa mada ni kweli kabisa, siku km mbili tatu hiv nimelitongoza dada moja, sasa yeye linataka eti nimuoe kwa ufupi ukiniangalia unaona kabisa hapa muoaji hamna, nikamwambi kweli nakuoa basi lilitOa mbunye siku ileile, lakini ningesema simuoi naona had leo ningesotea mbunye sasa akae asubirie ndoa huku tukiendelea kul mbunye aiseeee
Uongo muongopeeee anayependa kuongopewa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom