The Bourne
JF-Expert Member
- Aug 24, 2017
- 1,077
- 1,322
Ipo vocha ya sasatelMh hata sijaiona mbona
Ipo vocha ya sasatelMh hata sijaiona mbona
Upo utaratibu wa kuwa na mke zaidi ya mmoja ktk dini ya kiislam.Jitolee kuiaminisha jamii mwanamke anayetembea na wanaume wengi wamtizame sawa na mwanamme anayetembea na wanawake wengi. Unaweza kufanikiwa.
Naomba kuuliza, hivi kila mwanaume akiwa na mwanamke mmoja watakaobaki itakuaje?
Umesema aliwahudumia wote (wake na vimada). Vipi hawa wanaokuja humu kulia mara vizinga, mara kaombwa sijui nini....Hii ajenda yako sio sawa utakuwa una shida kidogo wewe sulemani alikuwa na wanawake wa ndoa 600 vimada 400 aliwahudumia wote sawa sisi tunakuwa na wawili au watatu kuwa na mwanamke mmoja ni udhaifu mkubwa usifanye hivyo mkuu hata heshima kwa mke inapungua
Dini ya kiislam haikatazi mkuu, uwezo wako wa kuwahudumia tu unajivutia wanne kwa utaratibu.Wazo lako ni mtambuka mkuu. Dini zinakataza mambo hayo, wakati baiolojia inataka.
Mfano binadamu wote duniani wakawa ma'couple. Wanawake wanaobaki watatimiziwa haja zao na nani?
Mimi mtu akinipenda huwa narudisha upendo kwake maradufu siwezi kumwambia hapanaNdio kujirahisisha kwenyewe huko sasa, mwambie hapana... Nina mke/mpenzi wangu!
Hapo utapata heshima zaidi kuliko kupita nae na akajua una familia, atakuona jinga tu.
Natumia smartIpo vocha ya sasatel
Hapana Mkuu. Mi Sina tatizo na watoto wa kike!Mmmmh [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
Hatapona mtu hapo!
Hapo ndipo shetani alipoweka kambi, unapambana mpaka unafanikiwa alafu kwa kutotambua utu wako unajiangamiza mwenyewe.Unakuta mwanaume amepigania maisha Mungu kamjalia si haba lakini anajiingiza Kwenye hatari Za maisha kwa uzinzi na uasherati [emoji108]
Unawezaje kumwamini Mtu hadi ukajihatarisha utu wako kwa kulala na ke ambae siyo mkeo?[emoji87]