Wanaume tupunguze kujirahisisha kingono

Wanaume tupunguze kujirahisisha kingono

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Posts
3,781
Reaction score
4,118
Mara nyingi wanaume tumekua tukijigamba na kujiona vidume kwa kutembea na wanawake wengi.

Ukweli uliopo ni kwamba huu si ujanja bali ni kutojitambua thamani yako na kujirahisisha. Kila mwanamke anaekatiza mbele yako unamfungulia zipu. Hembu tuweni serious kidogo.

Chagua mmoja mnayeelewana mpange maisha na wengine wakikuona pia watambue unajiheshimu na huwezi thubutu kuwavua nguo.

Mwanaume wa kweli hachepuki.

Povu [emoji36] [emoji36] [emoji36] ruksa!
 
Jitolee kuiaminisha jamii mwanamke anayetembea na wanaume wengi wamtizame sawa na mwanamme anayetembea na wanawake wengi. Unaweza kufanikiwa.

Naomba kuuliza, hivi kila mwanaume akiwa na mwanamke mmoja watakaobaki itakuaje?
 
Nilifikiri unasema tuwagomee kabisa ili papuchi zao zitaabike kama tunavyotaabika wanapotudengulia
 
Jitolee kuiaminisha jamii mwanamke anayetembea na wanaume wengi wamtizame sawa na mwanamme anayetembea na wanawake wengi. Unaweza kufanikiwa.

Naomba kuuliza, hivi kila mwanaume akiwa na mwanamke mmoja watakaobaki itakuaje?
Ukipata jibu nitag mkuu[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Jitolee kuiaminisha jamii mwanamke anayetembea na wanaume wengi wamtizame sawa na mwanamme anayetembea na wanawake wengi. Unaweza kufanikiwa.

Naomba kuuliza, hivi kila mwanaume akiwa na mwanamke mmoja watakaobaki itakuaje?
Hata me nashangaa

Ila wawe wa halali bac mkuu[emoji23][emoji23]
 
Hii ajenda yako sio sawa utakuwa una shida kidogo wewe sulemani alikuwa na wanawake wa ndoa 600 vimada 400 aliwahudumia wote sawa sisi tunakuwa na wawili au watatu kuwa na mwanamke mmoja ni udhaifu mkubwa usifanye hivyo mkuu hata heshima kwa mke inapungua
 
Jitolee kuiaminisha jamii mwanamke anayetembea na wanaume wengi wamtizame sawa na mwanamme anayetembea na wanawake wengi. Unaweza kufanikiwa.

Naomba kuuliza, hivi kila mwanaume akiwa na mwanamke mmoja watakaobaki itakuaje?
Iv ww washafika wangap
 
Hii ajenda yako sio sawa utakuwa una shida kidogo wewe sulemani alikuwa na wanawake wa ndoa 600 vimada 400 aliwahudumia wote sawa sisi tunakuwa na wawili au watatu kuwa na mwanamke mmoja ni udhaifu mkubwa usifanye hivyo mkuu hata heshima kwa mke inapungua
700 kwa 300
 
Back
Top Bottom