Bacyclerbacy
JF-Expert Member
- Sep 6, 2016
- 1,863
- 3,415
MmmmmhNimependa ile komenti yako
MmmmmhNimependa ile komenti yako
HahahahahaNaona ile pesa ya urithi umeisha
Matokeo yake yalikuwa nini?Hii ajenda yako sio sawa utakuwa una shida kidogo wewe sulemani alikuwa na wanawake wa ndoa 600 vimada 400 aliwahudumia wote sawa sisi tunakuwa na wawili au watatu kuwa na mwanamke mmoja ni udhaifu mkubwa usifanye hivyo mkuu hata heshima kwa mke inapungua
Mbona wangu hajawahi kuchepuka.Jitolee kuiaminisha jamii mwanamke anayetembea na wanaume wengi wamtizame sawa na mwanamme anayetembea na wanawake wengi. Unaweza kufanikiwa.
Naomba kuuliza, hivi kila mwanaume akiwa na mwanamke mmoja watakaobaki itakuaje?
Mambo yote duniani ni ubatili mtupu lakini raha alipata za kutosha sasa na muda ukawa umewadiaMatokeo yake yalikuwa nini?
Na Mimi pia nimekutumia vocha pmMmmmmh
Mh hata sijaiona mbonaNa Mimi pia nimekutumia vocha pm
Hahaha hata yeye mleta maada hawezi kukataa!Mwanamke akikupenda unamlataliaje sasa?