Wanaume tuna tabu.

Wanaume tuna tabu.

Mateka

Senior Member
Joined
May 2, 2011
Posts
131
Reaction score
41
indian.jpg

Yote hii ni kwa ajili ya nanii......
 
Huyo kafanya hivyo kupata ujira sema wewe umeenda mbali
OTIS
 
Jamaa anawekeza hapo usidhani anafanya huo msaada bila malengo. Huo wema si wa kawaida lazima malipo yake yatakuwa mazuri saaaaaaaaaana
 
Huyo kafanya hivyo kupata ujira sema wewe umeenda mbali
OTIS
Kumbe umeonaeee?
Asilaumiwe ntu hapo. Mbona anafurahia. Malipo sio lazma iwe pesa babuee! Wana makubaliano yao ati.
 
Kumbe umeonaeee?
Asilaumiwe ntu hapo. Mbona anafurahia. Malipo sio lazma iwe pesa babuee! Wana makubaliano yao ati.

wakati wa mafuriko huku mitaani kwetu vijana wanajiajiri kubeba kinadada kuwavusha kwenye maji
Wabongo wakiona picha kama hiyo hawakawii kusema true love,limbwata etc
Kumbe mtu yupo busy anasaka shekeli
OTIS
 
Shape za dademu wa ukoo hizi zinaruhusu.....Demu wa kibongo hapo (Vitambi vya bia) lizima ukalazwe MOI. kiuno huna wala kuzalisha tena kutakua mashakani!
 
Kuna wengine wanabeba watu kuwavusha mvua zikinyesha mjini.
 
Huyu jamaa ndiyo njia ya kweli na uKAVU. Mtu hutafika upande wa pili ila kwa Njia ya YEYE.
 
Halfu huyo jamaa mbona kavaa gwanda la CCM? Ndugu yake Rostam nini?
 
Hiyo ajira mbona hata bongo ipo? wakati wa masika watu huvushwa kwenye madimbwi kwa bebe ngongoni kama watoto.
 
Mapenzi sio mabusu tu, hata kwa hilo ni ishara ya penzi la dhati na ahadi ya kulinda. Kwa nini apate shida ya kutegua mguu wakati mi nipo?
 
Chek wnavyochekelea..hawa watu sometimez hawana huruma kabisa!Ndo kwaaanza wanasaidiana...
 
Nakubali wanaume kweli tunashida!! yote hii ni kale kamshahara, si unakajuaaaaaaa!!
 
Back
Top Bottom