Wanaume ondoeni vitambi vinatukera sana wanawake

Wanaume ondoeni vitambi vinatukera sana wanawake

Jamani hebu wanaume mkubali kurekebishwa na kukubali mnachoshauriwa, mwanume wengi hasa walioko kwenye ndoa wamefuga vitambi, kwakweli hili mimi linanikera sana hakuna nguo anayompendeza tumbo kule, ondoeni vitambi muwe na mwonekano mzuri na shoo mzimudu. Badilikieni bwana.
Umeolewa na wanaume wangapi mama?

Na nikukumbushe kuwa, huo mtumbo alionao mumeo hautatuliwi mtandaoni, bali jikoni na kitandani kwako. Pambana na hali yako mama.
 
Wanawake bana hamueleweki kabisa

M kitambi changu ichii ndo kimenipa mkee na wengine nawatema... Wananizimikiaa Papucha nasukuma Kama kawa
Em mtuache na vitambi vyetuu...

sent from my desktop computer
 
Na wanawake pia muondoe vitambi,yaani unakuta hadi sehemu yakugegeda hapaonekani,mnaboa sana kwa hali hii msiwe mnawalaumu wanaume kuchukua vidada vidogovidogo kwani ndiyo vingi havina vitambi lakini hawa ambao wamemaliza kusoma miaka kuanzia mitatu nyuma,wengi wana vitambi hadi hatakama ulikua na nia yakumuoa unaweza ukabadilisha mawazo.Wote wanaume ma wanawake vitambi visiendekezwe.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jamani hebu wanaume mkubali kurekebishwa na kukubali mnachoshauriwa, mwanume wengi hasa walioko kwenye ndoa wamefuga vitambi, kwakweli hili mimi linanikera sana hakuna nguo anayompendeza tumbo kule, ondoeni vitambi muwe na mwonekano mzuri na shoo mzimudu. Badilikieni bwana.
Hata vya kwenu vinatukera sana..
 
Back
Top Bottom