Wanaume na nguo za swimming pool mnatutisha jamani

Wanaume na nguo za swimming pool mnatutisha jamani

Acha kuangalia mstari wa ikweta wewe utakujafia majini.
 
Hahaha.
I meant ikulu ikaloa baada ya kuona nyoka[emoji1][emoji1]
[emoji37][emoji37][emoji37][emoji37][emoji37][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Kuna watu huwa nawaona na magauni ya ubarikio beach na majeansna nguo kama hizo mm huwa nashangaa,beach ni bikini,au mnaogopa mabaka ya upele mliyonayo?Basi tutaogelea uchi kabisa
 
Back
Top Bottom