Wanaume na nguo za swimming pool mnatutisha jamani


Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2017
Messages
26,590
Likes
48,340
Points
280
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined May 4, 2017
26,590 48,340 280
Jaman jaman tunaopenda kuogelea tunapata tabu sana hasa sisi kina dada.
Mbona nguo tunaovaa sisi kina dada hazionyeshi sura na maumbo ya viungo vyetu vya ndani.

Ila wanaume boksa mnazovaa zinaonyesha maumbo ya madushelele yenu wakat wa kuogelea .

Mnatufanya wadada tupoteze akili zetu ghafla kwa kushangaa nyokaa zenu na bamia jamani hebu badilikeni jaribuni kuangalia nguo nzur za kuvaa wakat wa kuogelea.

Wanaume mnaopenda kuogelea tunaogopa nyokaa zenu alafu mnatufanya tuanze kutathimi ukubwa wa nyokaaaa.
 
Zooxathellae

Zooxathellae

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
326
Likes
273
Points
80
Zooxathellae

Zooxathellae

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
326 273 80
Jaman jaman tunaopenda kuogelea tunapata tabu sana hasa sisi kina dada.
Mbona nguo tunaovaa sisi kina dada hazionyeshi sura na maumbo ya viungo vyetu vya ndani.

Ila wanaume boksa mnazovaa zinaonyesha maumbo ya madushelele yenu wakat wa kuogelea .

Mnatufanya wadada tupoteze akili zetu ghafla kwa kushangaa nyokaa zenu na bamia jamani hebu badilikeni jaribuni kuangalia nguo nzur za kuvaa wakat wa kuogelea.

Wanaume mnaopenda kuogelea tunaogopa nyokaa zenu alafu mnatufanya tuanze kutathimi ukubwa wa nyokaaaa.
Wewe macho yako yatakiwa ultrasound machine...inawezekanaje kuona viungo vya ndani...tena kwa wanaume!???
 
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2017
Messages
26,590
Likes
48,340
Points
280
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined May 4, 2017
26,590 48,340 280
Wewe macho yako yatakiwa ultrasound machine...inawezekanaje kuona viungo vya ndani...tena kwa wanaume!???
Ukiogelea na boksa nyoka anajichora alafu sjui mnachunguliaga mapaja basi nakwambia nyoka anasimama unaona kila kitu
 

Forum statistics

Threads 1,237,476
Members 475,533
Posts 29,289,871