Loading failed
JF-Expert Member
- Sep 14, 2023
- 3,003
- 8,383
Mimi naona kabisa hata kama mapenzi ni uchafu ila Mwanaume na akili zake timamu kuzama uvinza hakuna tofauti na kujitia vidole mwenyewe mbele ya mwanamke wakekwani mappenzi si uchafu? unakuta jitu halitaki kunyonya ilalinataka kunyonywa pheeew
ila wewe kunyonywaMimi naona kabisa hata kama mapenzi ni uchafu ila Mwanaume na akili zake timamu kuzama uvinza hakuna tofauti na kujitia vidole mwenyewe mbele ya mwanamke wake
Mwanaume hawezi kupata raha bila kunyonywa, ukitaka ni pate raha zaidi ni nyonyeila wewe kunyonywa
mmhkwani mappenzi si uchafu? unakuta jitu halitaki kunyonya ilalinataka kunyonywa pheeew
kuna wanawake wasafi balaa, yani ukiwa nae unasahau kwamba kuna magojwa, shida na taabu, hasa hawa wanawake walio tuzidi umri wanaume vijana mara nyingi hutufundisha fedhea izoNdugu zangu wanaume,
Kwa kweli ile kitu ya hawa wenzetu ni tamu sana na wakati mwingine wakiinama ukazoom kwa nyuma unaona kabisa hapa kitu ilivyo meta meta na mashamvu dede.
Ndugu zangu nakuja hapa kama kijana, kitu nilichoshindwa kabisa kufanya ni kuzama uvinza. Hakika nimeshagombana na wanawake kadhaa mpaka kufikia kuachana kwa kukataa kabisa kuzama uvinza katu katu.
Hata mwanamke aniahidi nini uvinza nimeshagoma kabisa kuzama na siwezi kwa kweli.
Nimeitwa mshamba na wanawake baadhi wenye kupenda nizame chumvini ila acha iwe hivyo, maana kuna wakati ikilowa inakuwa ya aina yake na kutisha kwa kweli.
Pia nikiwaza sana kuna mizunguko ya siku zake na jinsi taulo zao zinavyo shika ile rangi wakati wa kujisafisha naona kabisa hapa ni kujitafutia matatizo kwa makusudi.
Sasa nipo hapa kuwauliza; hivi nyie mnaozama kuchimba chumvi mnawezaje na huo ujasiri mnaupata wapi?
Je, mnazama chumvini kwa hiari yenu au kuna nguvu ya msukumo inayowafanya mzame chumvini?
Naomba kuwasilisha.
ukitaka kujua kunyonyana ni uchafu au la, hata wanawake wenyewe hawaiamini miili yao. mwambie ajitie kidole alafu akilambe kama atakubali, kwasababu anajua hapo kojo linatoka muda wote, akitawaza baadhi ya vimamvi huwa vinakuja hapo anaosha tu ila pamejaa baktaria na mafangasi.hata yeye mwenyewe hapaamini ila wanaume tunapaamini sana ati pasafi.kuna wanawake wasafi balaa, yani ukiwa nae unasahau kwamba kuna magojwa, shida na taabu, hasa hawa wanawake walio tuzidi umri wanaume vijana mara nyingi hutufundisha fedhea izo
Hakuna cha usafi, lile tundu ni baya.kuna wanawake wasafi balaa, yani ukiwa nae unasahau kwamba kuna magojwa, shida na taabu, hasa hawa wanawake walio tuzidi umri wanaume vijana mara nyingi hutufundisha fedhea izo
Umandika uchafu mbaya๐คฎ๐คฎ๐คฎ๐คฎukitaka kujua kunyonyana ni uchafu au la, hata wanawake wenyewe hawaiamini miili yao. mwambie ajitie kidole alafu akilambe kama atakubali, kwasababu anajua hapo kojo linatoka muda wote, akitawaza baadhi ya vimamvi huwa vinakuja hapo anaosha tu ila pamejaa baktaria na mafangasi.hata yeye mwenyewe hapaamini ila wanaume tunapaamini sana ati pasafi.
Wenyewe hawazitaki sehemu zao wanasema zinatisha.. inakuaje sasa vijana wanaweza kuzama hukoMwanaume mpumbavu ndio huzama huko chumbini,
Kwanza wanawake wenyewe huwa wanawashangaa!!! Yani huko palivyo halafu mtu unapeleka ulimi wako really???
Ndugu zangu wanaume,
Kwa kweli ile kitu ya hawa wenzetu ni tamu sana na wakati mwingine wakiinama ukazoom kwa nyuma unaona kabisa hapa kitu ilivyo meta meta na mashamvu dede.
Ndugu zangu nakuja hapa kama kijana, kitu nilichoshindwa kabisa kufanya ni kuzama uvinza. Hakika nimeshagombana na wanawake kadhaa mpaka kufikia kuachana kwa kukataa kabisa kuzama uvinza katu katu.
Hata mwanamke aniahidi nini uvinza nimeshagoma kabisa kuzama na siwezi kwa kweli.
Nimeitwa mshamba na wanawake baadhi wenye kupenda nizame chumvini ila acha iwe hivyo, maana kuna wakati ikilowa inakuwa ya aina yake na kutisha kwa kweli.
Pia nikiwaza sana kuna mizunguko ya siku zake na jinsi taulo zao zinavyo shika ile rangi wakati wa kujisafisha naona kabisa hapa ni kujitafutia matatizo kwa makusudi.
Sasa nipo hapa kuwauliza; hivi nyie mnaozama kuchimba chumvi mnawezaje na huo ujasiri mnaupata wapi?
Je, mnazama chumvini kwa hiari yenu au kuna nguvu ya msukumo inayowafanya mzame chumvini?
Naomba kuwasilisha.
Ke hawapendi lamba koni ilokwisha ingia kwa Ke ....hahaaaUmandika uchafu mbaya๐คฎ๐คฎ๐คฎ๐คฎ
๐ ๐ ๐ ๐ ๐ ๐kuna wanawake wasafi balaa, yani ukiwa nae unasahau kwamba kuna magojwa, shida na taabu, hasa hawa wanawake walio tuzidi umri wanaume vijana mara nyingi hutufundisha fedhea izo
ndo mana hata biblia kabla ya kufanya tendo hilo inasisitiza msali kwanza maana mapepo yanakuwa yako kazini.umenikumbusha miaka ya 2000 enz hizo wanalipia 500 kuangalia porno kwenye mabanda video,saa mtaani kwetu jamaa alitoka kucheki pono ana mizuka ya ajabu akafika ana mulamba mke wake huku mke wake akimulaumu kwamba amechizi anacho fanya sio,kilichofata jamaa alitoa chenji mpaka asubuhi maji mwilini yaka kata,kuulizwa mke akadai jamaa alitoka kwenye kibanda cha video usiku akaanza mulamba uke wake sa akaanza tapika mfululizo mpaka maji ya kakata mwilini.ndipo mwenyekiti akawa ana mwambia ๐ ๐ ugamba nibhilibwa(unazani hicho nichakula) unalamba lamba tu hata visivyo lambika, jamaa aliaibika sana miaka hiyo mixer kutaniwa na watoto.Mwanaume mpumbavu ndio huzama huko chumbini,
Kwanza wanawake wenyewe huwa wanawashangaa!!! Yani huko palivyo halafu mtu unapeleka ulimi wako really???