Wanaume mnaotumia Snapchat

Wanaume mnaotumia Snapchat

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kwanini haujalala hadi muda huu?
kwasababu barabara hazipitiki
come on usiulize maswali ya kitoto
 
Mimi siwezi maana huwa siielewi lakini siwadharau wanaoitumia ingawa yale maua yapo girlish sana kwa man kuyatumia
 
Mwanaume kutumia taulo kujifuta ni udaresalaam huo....mwanaume ni kutoka kuoga na kujipukuta mwili kama sokwe.....
 
Hakuna kitu kinanichachafya kama kukuta mwanaume anapost picha mitandaoni kajisoftisha na Yale mafilter..yani kawaida softttt kama mwanamke vile
Kibaya kaeka pozi la kutoa ulimi
 
Hahah! Kutoka kwenye Sultan sasa hivi Snapchat
 
Kwa kuongezea wanaume wa mikoani hatutumii huo matandao,wanaume wa dar hivi mna shida gani?
 
Wengine snapchat tunatumia kuangalia misambwanda ya akina mary baddest na akina mobetto maana kule wanajiachia sana
 
Ukishazijua hzo vitu pia wewe si rijali,mwanaume uliyekamilika huwezi kujua kwamba hzo vitu vinatumikaje na ni nn
 
Back
Top Bottom