swit sasha
JF-Expert Member
- Apr 10, 2015
- 270
- 206
Teh teh mnyonyo mtamu ukipata mjuaji hutaishia kuvuta tu godoro bali utanena hadi kwa lugha na machoz ya raha juu..asubuhi njema kwako mkuuNukhsi hao,ila nasikia raha kumwona mgirl anavyotaka kunyofoa godoro pindi akiusikilia mnyonyo.habari za asubuhi sasha.
hahahahaaaa leo umepatikana.. hahahaa huyo uliye muangalia usoni kwa leo ukaona atanifikisha umeona sasa ulichopewa...? umeishia kumwagiwa mitelezo tu. fanya tathmini kabla ya kumfunulia uliyemteua kwa siku hiyo akukune.. usiangalie sura tu. pia kwani ni lazima akugegede unapokutana nae? si unamuachia tu ainaweeeeee kisha mwambie BASSS tutaonana kesho tena.. hahahaaa pole shostJamani mwanaume unatia aibu romans hauwezi, kazi nayo huwezi,ukiingia dakika sifuri chali.Mapenzi ni raha na sio karaha ya kuchafuana kwa bao la dakika sifuri, khaaa! Stukeni jamani.
tatizo kinachowaponza ni kutazama sura za mabebifesi kumbe chini dorooooo.. ni sheeeddahNingekuweka nafasi yake uone kama ninatoa ushirikiano au lah..
ndio yale mdau juu anauliza wanatoa ushirikiano.mimi nikishashika uma na kijiko we nambie karibu,napenda nimfikishe mtu kileleni kwa mnyonyo tu.nikiruhusiwa naila ka ashkirimu zaTeh teh mnyonyo mtamu ukipata mjuaji hutaishia kuvuta tu godoro bali utanena hadi kwa lugha na machoz ya raha juu..asubuhi njema kwako mkuu
we umataka utiwe daki ngapi,weka muda ili tujue jamaa yako ni goihoinkwa kiasi ganiJamani mwanaume unatia aibu romans hauwezi, kazi nayo huwezi,ukiingia dakika sifuri chali.Mapenzi ni raha na sio karaha ya kuchafuana kwa bao la dakika sifuri, khaaa! Stukeni jamani.
Mmh wacha weeeendio yale mdau juu anauliza wanatoa ushirikiano.mimi nikishashika uma na kijiko we nambie karibu,napenda nimfikishe mtu kileleni kwa mnyonyo tu.nikiruhusiwa naila ka ashkirimu za
Vanila na nkigundua msafi utasherehekea.
wewe unajua pia kukatika na style kama za mpasua mawe,mpaa samaki,paka chongo nk,au ndo nyie munaotaka mufanyiwe makubwaa wakati nyie wenyewe ni magogo,kazi yenu bby...bby...bby..dah...kumama.e.....hapo hapo....hapo....hapo.....NABIIIII....NABIIIII.......NABIII WANGU JAMANI MIE.Jamani mwanaume unatia aibu romans hauwezi, kazi nayo huwezi,ukiingia dakika sifuri chali.Mapenzi ni raha na sio karaha ya kuchafuana kwa bao la dakika sifuri, khaaa! Stukeni jamani.
Tatizo na nyie hayo mashimo yenu yanaingiza majoka ya kila namna[emoji12] sasa wewe umezoea mijoka km Anakonda sasa kifutu(kibamia) atafanya nini??Jamani mwanaume unatia aibu romans hauwezi, kazi nayo huwezi,ukiingia dakika sifuri chali.Mapenzi ni raha na sio karaha ya kuchafuana kwa bao la dakika sifuri, khaaa! Stukeni jamani.
Mkuu sijaongea habari ya kibamia elewa thread....nazungumzia ku release mapema elewa basiiiTatizo na nyie hayo mashimo yenu yanaingiza majoka ya kila namna[emoji12] sasa wewe umezoea mijoka km Anakonda sasa kifutu(kibamia) atafanya nini??
Nielewe nini ujui kama k haina mnato inapelekea pre-muture ejaculation (kumwaga haraka).Mkuu sijaongea habari ya kibamia elewa thread....nazungumzia ku release mapema elewa basiii
[emoji106]Nielewe nini ujui kama k haina mnato inapelekea pre-muture ejaculation (kumwaga haraka).
Kama k yako inabana na haina mimaji mingi ujue inapelekea mwanaume kuchelewa kucome...[emoji12]
Hapa naona Lucy Godfrey kalike,kuna ukweli wowote..eti?Unatoa ushirikiano? isijekua kila unapoguswa hutaki ukigeuzwa Hivi hutaki!
Maana warembo wengine wanaboa kishenzi ukipeleka mkono utasikia aah usishike huko
ukimkunja hivi utasikia aah! nnamshono ok geuka hivi utasikia hivyo siitaki sijazoea sasa unatakaje jiachie uone kazi
utaipenda tu ukinyooka kama mende nami nanyooka dakika sifuri nasepa naenda kunyoosha mbavu mbele huo kwa wasio kua wavivu
Una pepo la ngono?Jamani mwanaume unatia aibu romans hauwezi, kazi nayo huwezi,ukiingia dakika sifuri chali.Mapenzi ni raha na sio karaha ya kuchafuana kwa bao la dakika sifuri, khaaa! Stukeni jamani.
Wachovu sana tu, hawawezi kuvumilia kabisa hlf wakishafika kileleni ndio kabisaa......hataki kuendelea na game.Wanawake ni wepesi kuja humu kulalamika wakati nao uwezo wa kuhimiri mchezo wa dakika 25 non-stop hamuwezi. Nina ushahidi wa hili. Labda we ungependa akae kifuani dakika ngapi? Mbona hata nyinyi hamkawii kulalamika" Nimechoka".