exceptional lady
JF-Expert Member
- Oct 16, 2015
- 332
- 248
- Thread starter
-
- #261
CityHunter1: kaa chini upumzike maana itakua umechoka na kazi ten ikiwezekana lala tutakutana keshooo kwenye Uzi mpya[emoji21] [emoji21] [emoji21]Huyu atakuwa bonge la noma kwenye masuala ya kugegedana.Sasa inaonekana yeye kawaida yake wala si mmoja
Kukojoa haraka Na kuwahi kukojoa Ni tofauti?YNyie mademu Sijui mna matatizo gan tukikojoa haraka shida tukiwah shida Sasa Sijui tuache tusiwapige mashine
Sasa si wameguswa kwenye tatizo lao sugu la sasa, mwanaume kukosa nguvu za kiume + pesa ni uchizi tosha. Hizo sababu sasa mie nacheka tu.Wanaume bhana waseme wao, wanawake midomo yao ina gundi
Nyie mnayoyaletaga humu, ya kipuuzi kipuuzi uwaga yanaboost uchumi au yanatumbua majipu???
Yaani ukiona anakusumbua hivyo basi jitathmini mnoooo, tena hata usiongee.Unatoa ushirikiano? isijekua kila unapoguswa hutaki ukigeuzwa Hivi hutaki!
Maana warembo wengine wanaboa kishenzi ukipeleka mkono utasikia aah usishike huko
ukimkunja hivi utasikia aah! nnamshono ok geuka hivi utasikia hivyo siitaki sijazoea sasa unatakaje jiachie uone kazi
utaipenda tu ukinyooka kama mende nami nanyooka dakika sifuri nasepa naenda kunyoosha mbavu mbele huo kwa wasio kua wavivu
Itapendeza ili mfundane mkaweke heshima nyumbani.Na sisi sikukuu yetu ya wanaume duniani nadhani tutaweka hili kama mada kuu kwamba wanawake wanataka kupigwa mashine muda mrefu.,
Hovyoooo!! sasa utachelewaje kufika mapema wakati unakaa mbezi na safari umeianzia mwenge. Unataka uchelewe ufike kesho labda uwe mwehu[emoji83]Jamani mwanaume unatia aibu romans hauwezi, kazi nayo huwezi,ukiingia dakika sifuri chali.Mapenzi ni raha na sio karaha ya kuchafuana kwa bao la dakika sifuri, khaaa! Stukeni jamani.
Ningekuweka nafasi yake uone kama ninatoa ushirikiano au lah..sasa ndugu ww unatoaga ushirikiano? wengine wapo wapo tu, hawataki washikwe waguswe, ebu usiwe mnafiki asee
here we areItapendeza ili mfundane mkaweke heshima nyumbani.
Soma post zangu zote kisha utajua mimi ni nani, mimi nawakojolesha bila huruma viumbe kama wewe.Mtabaki kugongewa tuu madem zenu... jifanye tuu eti unasepa.... utakuja lia machozi ya damu pale mpnz wako anakuletea zarau pale akipata mtu anae mfikisha kileleni.
Wewe ni mfanyabiashara nini mbona unatumia jumla umewatesti wanaume wote..Try meJamani mwanaume unatia aibu romans hauwezi, kazi nayo huwezi,ukiingia dakika sifuri chali.Mapenzi ni raha na sio karaha ya kuchafuana kwa bao la dakika sifuri, khaaa! Stukeni jamani.
hahahaha Kati ya mtu mref na mfup wanatofauti gan ?????Kukojoa haraka Na kuwahi kukojoa Ni tofauti?
Ww unataka bao la dakika ngap?!Jamani mwanaume unatia aibu romans hauwezi, kazi nayo huwezi,ukiingia dakika sifuri chali.Mapenzi ni raha na sio karaha ya kuchafuana kwa bao la dakika sifuri, khaaa! Stukeni jamani.
Umeanza siasa...Rhythmic
hahahaha Kati ya mtu mref na mfup wanatofauti gan ?????