Wanaume mlowaacha wake zenu kunyweni supu ntalipa

Wanaume mlowaacha wake zenu kunyweni supu ntalipa

MC44

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2019
Posts
2,169
Reaction score
3,310
Nilikuwa najiuliza sana inakuwaje mwanaume mwenye akili timamu unamwacha mwanamke ?
Mama zetu walikuwa wepesi sana kueleza mabaya ya baba hata wakaachana.....lakini sijawahi kusikia baba anasema mapungufu ya mama.

Wanaume wengi hawaelezi mapungufu ya wake zao bali wanawake ndo hupandikiza kwa watoto dhidi ya baba zao.

Wanawake wengi wana mambo ya ajabu sana.

nimekaa kenye ndoa miaka 6 lakini nimeona mengi.....
 
Wanawake mlioachwa lipeni bili ntakunywa..

However you may not start conversation with the following recipient;Tairus
 
Maisha ya ndoa/mahusiano ni uvumilivu tu unahitajika, ni vigumu sana kutegemea kuishi na mwenzio siku 360 bila kukukwaza ht kidogo. Binadam wote tuna udhaifu wetu, hakuna alie mkamilifu hivyo kikubwa ni kuvumiliana tu.
Ht sisi wanawake huwa mnatupitisha kwenye wakati mgumu sana lkn huwa tunavumilia sana, unaweza kumuacha leo mke wako ukadhani umepata nafuu kumbe huko unakoenda ndio kuna majanga makubwa kuliko ht huko ulikotoka.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aisee hii mambo ni kweli kabisa,
hata mimi niliishi na mke kwa miaka 2 tu,akaamua kuondoka kurudi kwao na kudai talaka,kakaa miaka 3 kufika 4 nikampa talaka si unajua sisi wa ijumaa hatuna mbwembwe kwenye kuacha?
Sasa anatangaza mimi nimempotezea muda.
Yaani hawa viumbe! Kwa sasa bora nami niishi singo tu,nawachapa nao basi,nakaa na watoto wangu kushnehi.
 
kwa hiyo mkuu ushaacha sasa?

thanks to god the almighty
 
Nilikuwa najiuliza sana inakuwaje mwanaume mwenye akili timamu unamwacha mwanamke ?
Mama zetu walikuwa wepesi sana kueleza mabaya ya baba hata wakaachana.....lakini sijawahi kusikia baba anasema mapungufu ya mama.

Wanaume wengi hawaelezi mapungufu ya wake zao bali wanawake ndo hupandikiza kwa watoto dhidi ya baba zao.

Wanawake wengi wana mambo ya ajabu sana.

nimekaa kenye ndoa miaka 6 lakini nimeona mengi.....
Kama umeachana nae nipe namba ya mkeo pliz nataka nije kuwa kiben ten wake

CC Zero IQ
 
Maisha ya ndoa/mahusiano ni uvumilivu tu unahitajika, ni vigumu sana kutegemea kuishi na mwenzio siku 360 bila kukukwaza ht kidogo. Binadam wote tuna udhaifu wetu, hakuna alie mkamilifu hivyo kikubwa ni kuvumiliana tu.
Ht sisi wanawake huwa mnatupitisha kwenye wakati mgumu sana lkn huwa tunavumilia sana, unaweza kumuacha leo mke wako ukadhani umepata nafuu kumbe huko unakoenda ndio kuna majanga makubwa kuliko ht huko ulikotoka.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nipe Namba ya Mpesa bibie

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole sana jitahidi kuwa mvumilivu maana bado utaendelea kuona mengi.
 
Mie wangu anamajaribu Sana but now anapumulia machine mixer stress z kufa mtu hakujua Kama naweza muacha,,,,,,,nikamwambia nitakusomeshea watoto n kukupa mahitaji yao ila mie ushanikosa,,,,, akadhani utani n mwaka Sasa umekata

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Maisha ya ndoa/mahusiano ni uvumilivu tu unahitajika, ni vigumu sana kutegemea kuishi na mwenzio siku 360 bila kukukwaza ht kidogo. Binadam wote tuna udhaifu wetu, hakuna alie mkamilifu hivyo kikubwa ni kuvumiliana tu.
Ht sisi wanawake huwa mnatupitisha kwenye wakati mgumu sana lkn huwa tunavumilia sana, unaweza kumuacha leo mke wako ukadhani umepata nafuu kumbe huko unakoenda ndio kuna majanga makubwa kuliko ht huko ulikotoka.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nadhani hata kuvumilia kuna kiwango.Mnaweza mkakwaruzana ila issue ni kuwa baada ya kukwaruzana mwenzako anabehave vipi?
 
Mwanaume ni mvumilivu sana akitengana na mwenzie,sio mrahisi kusema mapungufu ya mkewe.

Mwanamke ni mvumilivu akiwa ndani ya ndoa yake,sio rahisi kusema ubaya wa mumewe saana.

Wakati huo mwanaume ndo kinara wa kumtia dosari mwanamke wakiwa ndani ya ndoa.

Haya maisha cha muhimu ni wewe mwanaume kujizuia na ujinga,upumbavu na upuuzi wakati upo katika ndoa na kuwa zaidi ya mvumilivu na hapo mke ata play part yake vizuri maisha yatasonga.

Kosa kubwa sana ambalo wanalifanya wanandoa ni kuachana kwa sababu za kijinga sana.jambo ambalo linafanya kila mmoja aingiwe na kakiburi falni hivi kuona yeye ndo yeye hana dhiki na mwingine.

Maisha ni haya haya tu wakuu,maisha hayabadiliki bali sisi ndo tunabadilika.

Ukiishi na mwanamke mpya kwa mfumo ule ule ambao uliishi na mkeo wa zamani basi jua hatma itakuwa ni ile ile.

Usibadili mwanamke bali badili tabia.

Tabia mpya,mke yule yule.

Na sio mke mpya tabia ilele.UTAKUJA KUFELI KILA SIKU.
 
Back
Top Bottom