Wanaume mliooa kumbe mko hivi?

Mungu saidia mke wangu nisimfanyie hii kitu.. Lakini na yeye asizingue

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Siwezi kufanya huo upuuuuthiii, #myfamillymylife Mke wangu nikimtazama najiona Mimi bora niteseke Mimi kuliko kumtesa au kuitesa familia yangu.


Kama hayupo bora nipige Punyento kuliko kutoka njee na uzuri wa kunyento nafanya adjust mwenyewe nikitaka kama ya Mtoto napata mpaka sild napata.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Very nice

Sent using Jamii Forums mobile app
 
So unasema wanaume waliooa lakini akiguswa baba yako unaitwa watu takataka hakuoa nn??
Ukute hata radha ya ndoa huijui
F.ucking Grow up
u r thinking like u r 16 o 12 WTF is wrong with u??
Baba yangu ndio alikuwa hivyo ananipa nitakacho kila.birthday na sherekea tokea mwaka hadi siku umauti ulivyomkuta takataka wewe mbwa koko

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…