Wanaume mlioko kwenye ndoa humu mitandaoni mjiheshimu

Wanaume mlioko kwenye ndoa humu mitandaoni mjiheshimu

Pole yako kwani hata mm ninazo picha zako za uchi bhna kuanzisha mm namaliza
 
Hata sisi wanawake hatujambo.

Unakuta tunajua kabisa mtu ana mke wake lakini tunajidanganya kuwa sisi ni zaidi na tutajituma mpaka atahamishia majeshi kwetu.

Mda unaenda, unaendelea kuliwa weeee na ulivyo na kasi ya kumuachisha mwenzio mpaka kinyume cha maumbile unampa.

Siku zinaenda weeee mawasiliano yanaanza kukata, huduma nayo, mara paaa. Umeachwa.

Machungu na majuto yanaanza. Ndo mwanzo wa kuona sura ni pana na kutaka kudhalilishana.

Kila siku nasemaga wanaume ni wawindaji. I abidi kuwa na akili ya ziada kuepuka kuliwa ovyo ovyo.
Bora wewe unatambua hilo.
 
Ww kama mwanamke wa kweli mwenye maadili unatafuta mwanaume mtandaoni?
Kama hivyo bhasi kubali kuliwa na kukimbiwa mana hujui unayetembea naye ni nani ni wa wapi ana matatizo gani ww twende tu! Ipo siku utatoka na jini au mwenye kifafa akufie bure.
 
Kwani kuwa na mke ni tatizo wakat umetaka mwemza si unasaidiwa kuondoshwa stress
 
Back
Top Bottom