Wanaume kutokuvaa pete za uchumba

Wanaume kutokuvaa pete za uchumba

Godwin Mneng'ene

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Posts
215
Reaction score
86
Jamani naomba kusaidiwa.
Nataka kufahamu kwa nini pete za uchumba anayevalishwa ni mwanamke tu
wanaume hapana, lakini za ndoa wanavalishana wote.

Alamsiki
 
Jamani naomba kusaidiwa.
Nataka kufahamu kwa nini pete za uchumba anayevalishwa ni mwanamke tu
wanaume hapana, lakini za ndoa wanavalishana wote.

Alamsiki

...Asante,nawe pia.
 
Back
Top Bottom