Sadatina
Member
- May 11, 2015
- 99
- 43
Stail ni moja tu mume wangu ameshachoka ila anasema ni kwa moto anataka kila sikuKero yangu kubwa huwa hawawezi kuchuma mboga
Stail ni moja tu mume wangu ameshachoka ila anasema ni kwa moto anataka kila sikuKero yangu kubwa huwa hawawezi kuchuma mboga
Nataman mume wangu apite huku ili asikasirike maana hizo ni tabia zangu zoteHupenda sana kudeka, kununa ni ndani ya sekunde moja tu hasa usipomtimizia mahitaji yake kwa wakati, kiwango cha wivu hufikia 99%, kula kula hovyo, hali ya kulala lala tu kila wakati ikiambatana na uvivu usio wa kawaida, nk.
Hahaha kiukweli huwa zinakuwa najoto sanaStail ni moja tu mume wangu ameshachoka ila anasema ni kwa moto anataka kila siku
Acha uongoKero yangu kubwa huwa hawawezi kuchuma mboga
Kweliii kuchuma mboga huwa hamuwezi ila sijui weweAcha uongo
Mbona haina athariKweliii kuchuma mboga huwa hamuwezi ila sijui wewe
Ngoja na mm nibebe mimba nije kuwatesa wanajf