Wanaume kama Mabinti


Status
Not open for further replies.
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
Jana nilikuwa napita karibu na bar fulani,nikasikia wimbo wa Jide wa Wanaume kama mabinti ukanikumbusha mbali.Nikatafakari sana na baadaye nikaja kugundua kuwa Lady Jaydee ameimba kitu cha ukweli mtupu.Mapenzi ya siku hizi yameshuka sana,si wanaume si wanawake hatuoi wala kuolewa bila kuweka vigezo kwa yule unayetaka kuwa naye.Wanaume wa siku hizi utasikia mimi mchumba wangu au mke wangu lazima awe na kazi,elimu kuanzia kidato cha sita na kuendelea na vigezo vingien ,wengine wanaangalia hata uwezo wa wazazi wako.Jamni haya mambo yametokea wapi?Mbona hayakuwepo zamani na wazazi au babu zetu walifaidi maisha ya ndoa tena kuliko sasa kila kukicha watu wanalia ooh ndoa,imenichosha n.kZaidi ya hayo ndoa nyingi siku hizi zinavunjika uklinganisha na miaka ya zamani.Hivi ninyi wanawake na wanaume mnaoweka vigezo je mnaoa ama kuolewa na vigezo au mtu?je vigezo hivi tunavyoweka vinongeza nini katika maisha ya ndoa?na je vingekuwa na maana mbona ndoa za siku hizi nyingi zao hazina mvuto?kila siku kufumaniana,kama sio laivu basi kwenye simu n.k.Jamani hebu tuache mapenzi yachukue mkondo wake,tusiilazimishe mioyo yetu ijifunze kupenda kwasababu tu ya kuangalia vigezo,tukumbuke mioyo huwa haijifunzi badala yake ina penda yenyewe kwa kuamua yenyewe.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
umenena mkuu .......................

siku hizi kuna "deals" hakuna mapenzi. unakuta mtu anajiuliza kama hakuna mapenzi, kwa nini uoe mtu mzigo, akutegemee kwa kila kitu na atake uwatunze na wazazi wake na mahari ulishatoa, usomeshe ndugu zake etc. ndo maana wanaume wa siku hizoi wanasisitiza mke aliyeenda shule japo kidogo na mwenye kazi ili asimlemee sana kwani suala la mapenzi linaelekea kusahaulika........................

hebu fikiria uoe mke darasa la saba, alikuwa akikuamkia shikamoo kabla, ulipomuoa anajiona sawa na wewe, anataka nawe umpelekee maji bafuni, ukibisha jamii nakuona umepitwa na wakati!!!!! sasa si bora uchukue libishi na huku ukijua ni libishi na wala hujihangaishi kuliomba likuwekee maji bafuni, unabeba mwenyewe mpaka Mungu akujaalie kujenga nyumba yenye shower ndani, hata ukichekwa, umesevu mizigo, hata mkiachana likadai mali pari-pasu na lenyewe lilichangia......................
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
umenena mkuu .......................

siku hizi kuna "deals" hakuna mapenzi. unakuta mtu anajiuliza kama hakuna mapenzi, kwa nini uoe mtu mzigo, akutegemee kwa kila kitu na atake uwatunze na wazazi wake na mahari ulishatoa, usomeshe ndugu zake etc. ndo maana wanaume wa siku hizoi wanasisitiza mke aliyeenda shule japo kidogo na mwenye kazi ili asimlemee sana kwani suala la mapenzi linaelekea kusahaulika........................

hebu fikiria uoe mke darasa la saba, alikuwa akikuamkia shikamoo kabla, ulipomuoa anajiona sawa na wewe, anataka nawe umpelekee maji bafuni, ukibisha jamii nakuona umepitwa na wakati!!!!! sasa si bora uchukue libishi na huku ukijua ni libishi na wala hujihangaishi kuliomba likuwekee maji bafuni, unabeba mwenyewe mpaka Mungu akujaalie kujenga nyumba yenye shower ndani, hata ukichekwa, umesevu mizigo, hata mkiachana likadai mali pari-pasu na lenyewe lilichangia......................
Do you think kwa hali hii utafaidi mapenzi ya kutoka moyoni?
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Do you think kwa hali hii utafaidi mapenzi ya kutoka moyoni?
hakuna kitu mzee, hayo ya kutoka moyoni itabidi tu tukubali matokeo,.............tuyasahau kabisa, lbda uokote Mungu akikujaalia emtu exceptional .............though its very rare!!!!!!!!!!!!!!!
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
832
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
832 57 45
Ndio yale yale , Mzee ana fariki watoto wana teseka sababu Mzee kaoa mke darasa la saba au asiye na kazi sababu ya mapenzi toka moyoni.
Dunia ya sasa ni muhimu kuangalia future ya fammilia, mambo ya kuoa demu asiye na mchago wowote zaidi ya kukupa undoa na kuku pikia vizuri yame pitwa na wakati, sasa himu umuhimu ni jinzi ya kuendesha fammilia na mna ya kuhakikisha mchango wa kiuchumi unaletwa na wote baba na mama, ili mmoja akipotea mwingine ana weza kuendeleza hali nzuri ya maisha na fammilia haita tetereka , haya yatapatikanaje kamaunaokota kitu eti umekipenda na ni just mama wa nyumbani ?
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
ndio yale yale , mzee ana fariki watoto wana teseka sababu mzee kaoa mke darasa la saba au asiye na kazi sababu ya mapenzi toka moyoni.
Dunia ya sasa ni muhimu kuangalia future ya fammilia, mambo ya kuoa demu asiye na mchago wowote zaidi ya kukupa undoa na kuku pikia vizuri yame pitwa na wakati, sasa himu umuhimu ni jinzi ya kuendesha fammilia na mna ya kuhakikisha mchango wa kiuchumi unaletwa na wote baba na mama, ili mmoja akipotea mwingine ana weza kuendeleza hali nzuri ya maisha na fammilia haita tetereka , haya yatapatikanaje kamaunaokota kitu eti umekipenda na ni just mama wa nyumbani ?
tatizo mnajidai kuwa mnaweza kumpangia Mungu ratiba ya kazi zake za kila siku, ndio maana hamuwezi ku-enjoy ndoa milele................
 
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2008
Messages
2,215
Likes
1,066
Points
280
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2008
2,215 1,066 280
Swali kuntu, swali lililokwenda shule; haya wadau changieni hoja
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
52
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 52 145
Ndio yale yale , Mzee ana fariki watoto wana teseka sababu Mzee kaoa mke darasa la saba au asiye na kazi sababu ya mapenzi toka moyoni.
Dunia ya sasa ni muhimu kuangalia future ya fammilia, mambo ya kuoa demu asiye na mchago wowote zaidi ya kukupa undoa na kuku pikia vizuri yame pitwa na wakati, sasa himu umuhimu ni jinzi ya kuendesha fammilia na mna ya kuhakikisha mchango wa kiuchumi unaletwa na wote baba na mama, ili mmoja akipotea mwingine ana weza kuendeleza hali nzuri ya maisha na fammilia haita tetereka , haya yatapatikanaje kamaunaokota kitu eti umekipenda na ni just mama wa nyumbani ?
.........Sasa kama hamtaki kuoa mke wa darasa la saba, ataolewa na nani?

Mbona zamani kuna wanaume wenye elimu zao walioa wanawake wa darasa la saba na kuwaendeleza kielimu. Mapenzi hayachagui usomi, na hayo ndio mapenzi ya kweli..........ukioa mwanamke darasa la saba halafu ukimsomesha kwani kuna ubaya? Baadaye si atakuja kusaidia watoto wenu kama mwanaume haupo!!
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,930
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,930 280
Wanawake wanalilia usawa sana, wakipewa usawa wenyewe huu wanalalamika.
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
umenena mkuu .......................

siku hizi kuna "deals" hakuna mapenzi. unakuta mtu anajiuliza kama hakuna mapenzi, kwa nini uoe mtu mzigo, akutegemee kwa kila kitu na atake uwatunze na wazazi wake na mahari ulishatoa, usomeshe ndugu zake etc. ndo maana wanaume wa siku hizoi wanasisitiza mke aliyeenda shule japo kidogo na mwenye kazi ili asimlemee sana kwani suala la mapenzi linaelekea kusahaulika........................

hebu fikiria uoe mke darasa la saba, alikuwa akikuamkia shikamoo kabla, ulipomuoa anajiona sawa na wewe, anataka nawe umpelekee maji bafuni, ukibisha jamii nakuona umepitwa na wakati!!!!! sasa si bora uchukue libishi na huku ukijua ni libishi na wala hujihangaishi kuliomba likuwekee maji bafuni, unabeba mwenyewe mpaka Mungu akujaalie kujenga nyumba yenye shower ndani, hata ukichekwa, umesevu mizigo, hata mkiachana likadai mali pari-pasu na lenyewe lilichangia......................
kwani akiwa kasoma darasa la saba ndio hayuko sawa na wewe or you should treat her like shit? then u expect to have a happy life :rolleyes: Thanks GOD i wasnt born in that time where I have to carry heavy things ... yani nyie mliwanyanyasa sana wanawake...
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,917
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,917 280
umenena mkuu .......................

sasa si bora uchukue libishi na huku ukijua ni libishi na wala hujihangaishi kuliomba likuwekee maji bafuni, unabeba mwenyewe mpaka Mungu akujaalie kujenga nyumba yenye shower ndani, hata ukichekwa, umesevu mizigo, hata mkiachana likadai mali pari-pasu na lenyewe lilichangia......................
hahahahaaaa! unenena mkuu! anibebee maji kwani alinikuta sina mikono? anifulie kwani alikuta navaa nguo chafu? anipikie kwani alikuta nakula unga au mchele kama panya?
Alaaaaa!!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,917
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,917 280
kwani akiwa kasoma darasa la saba ndio hayuko sawa na wewe or you should treat her like shit? then u expect to have a happy life :rolleyes: Thanks GOD i wasnt born in that time where I have to carry heavy things ... yani nyie mliwanyanyasa sana wanawake...
weeee!! nani anabeba? house girl sio? au unaishi dawasco, maji hayakatiki? huendi sokoni? hutoi vitu kwenye gari kama unalo? Mimba je? sio kitu kizito, au jamaa ndo anabeba
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
hahahahaaaa! unenena mkuu! anibebee maji kwani alinikuta sina mikono? anifulie kwani alikuta navaa nguo chafu? anipikie kwani alikuta nakula unga au mchele kama panya?
Alaaaaa!!
Unayafanya haya ua unajishaua tu?
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
weeee!! nani anabeba? house girl sio? au unaishi dawasco, maji hayakatiki? huendi sokoni? hutoi vitu kwenye gari kama unalo? Mimba je? sio kitu kizito, au jamaa ndo anabeba
maji hayakatiki... tunaenda wote store.. he is the one who push the trolly.. sitoe kitu kwenye gari.. my husband is a gentleman he dont allow me to do that...

mimba ntabeba mie but thats something else... sio ndoo ya maji:rolleyes:
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
mwanamme anataka kulishwa, kuvishwa na pia kutumikiwa kama mkewe ni mama wa nyumbani hana kazi vile!

kweli dunia ya mwisho hii, mwanamme ndo anapiganiwa na sio kinyume chake! agggr

maji nitamuwekea bafuni kwa mapenzi tu sio kuwa ni wajibu wangu............nafikiri nae hatojali maana alijua anaoa akina wale "wabishi"
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Hivi unaoa Mwenzi ama MJENZI?

Kama unaoa mwenzi hata akiwa Darasa la Saba mtayafanya sawa na yule wa Chuo kikuu! Ni mipango na kupendana kati yenu wawili! Sawa atakupeleka maji bafuni lakini nawe si unakatia hiyo michongoma kwenye fence? Na mkiwa na upendo hata kazi kati yenu zinajibalance hakuna kutegeana!

Ila kama nia yako ni mjenzi ndo hapo utaishia kupiga percentage ya mshara wake inatumika kiasi gani! Na katu hutojua kupendwa toka moyoni na hakika you die lonely!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,237,174
Members 475,465
Posts 29,280,272