Wanaume inabidi tufanye utafiti kidogo

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Posts
41,216
Reaction score
64,323
Siku za karibuni kumekuwa na nyuzi za sisi wanaume kuwafungukia hawa warembo wetu wa humu jamvini.

Wengi tunajiuliza kwa nini hizi nyuzi zinafuatana sana, kulikoni kuna nini?

Au hawa warembo wameshatuendea kwa babu na kutupika kwenye vyungu nini? 😀 😀

Mabaharia wenzangu, njooni kwenye kikao tujadili, inawezekana hawa wameshatu-'overtake'

Haiwezekani, hata mimi kuna jina linakuja kuja la kumuanzishia uzi; watakuwa wametupika hawa.

Warembo wetu mtuhurumie watoto wa wanawake wenzenu.​
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…