Wanaume hapa Tanzania, je tunaweza tukawa waaminifu kutofanya tendo la ndoa kabla na baada ya ndoa


Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,198
Points
2,000
Age
40
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,198 2,000
Mfano umeamua kuoa ukafuata taratibu zote ila mwanamke akakwambia sifanyi tendo la ndoa mpaka siku ya kufunga ndoa ukakubali, baada ya kufunga ndoa kabla ya kulala mke akawa analia maumivu makali sana sehem za siri na chini ya kitovu kiasi kwamba hawezi kuruhusu kuingiliwa na mwanaume maana anaumia sana ukaamua kumpeleka hospitalini, jioni hiyo akapangiwa kufanyiwa upasuaji kwenye mfuko wa uzazi, upasuaji haukufanyika vizuri maumivu yakaendelea kabla ya kidonda kukauka akarudishwa tena hospitali akakaa huko miezi 3 akaandikiwa rufaa aende nje ya nchi.

Je wanaume tuna uwezo wa kuwa waaminifu hadi hapo mke atakapokuwa amepona.
 
mzee wa kasumba

mzee wa kasumba

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
575
Points
1,000
mzee wa kasumba

mzee wa kasumba

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2018
575 1,000
Mfano umeamua kuoa ukafuata taratibu zote ila mwanamke akakwambia sifanyi tendo la ndoa mpaka siku ya kufunga ndoa ukakubali, baada ya kufunga ndoa kabla ya kulala mke akawa analia maumivu makali sana sehem za siri na chini ya kitovu kiasi kwamba hawezi kuruhusu kuingiliwa na mwanaume maana anaumia sana ukaamua kumpeleka hospitalini, jioni hiyo akapangiwa kufanyiwa upasuaji kwenye mfuko wa uzazi, upasuaji haukufanyika vizuri maumivu yakaendelea kabla ya kidonda kukauka akarudishwa tena hospitali akakaa huko miezi 3 akaandikiwa rufaa aende nje ya nchi.

Je wanaume tuna uwezo wa kuwa waaminifu hadi hapo mke atakapokuwa amepona.
Ili tugundue nin Sasa?
 
kiwembe 023

kiwembe 023

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2016
Messages
630
Points
1,000
Age
37
kiwembe 023

kiwembe 023

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2016
630 1,000
Linawezekana.
 
strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2019
Messages
2,175
Points
2,000
strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2019
2,175 2,000
Yote yanawezekana kwa imani.

"Stand for the truth always stand alone"
 
L

Lihove2

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2018
Messages
486
Points
1,000
L

Lihove2

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2018
486 1,000
Ongeza pia baada ya kufika huko nje anagundulika ana Kansa ya kizazi stage 4.

Itabidi umsubiri tuu upone.si ndiyo mlivyoapa pale kanisani/msikitini

Huo kama siyo.utapeli ni nini sasa?
 
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
1,140
Points
2,000
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
1,140 2,000
Big YES
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
34,810
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
34,810 2,000
Kama mwanamke akiwa bikra sawa. Ss unakuta mwanamke ashasex na wanaume yotong tatu, unaweka akiba ya kazi gani, fyatua tu mengine mtajuana mbele kwa mbele
Hata akikuambia ni bikra hutamuamini, hamuishiwi visingizio
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
6,356
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
6,356 2,000
Yote kwa yote ni upendo.

Mpenzi wako ana matatizo unaanzaje kupata genye eti. Yaani unawaza sex kabisa. Ukichukulia matatizo yake ni yako huwezi waza upuuzi.
 
feysher

feysher

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
1,018
Points
2,000
Age
28
feysher

feysher

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2016
1,018 2,000
Ni ngumu kwa Me ila kwa Ke ni rahisi sana
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
20,903
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
20,903 2,000
Mfano umeamua kuoa ukafuata taratibu zote ila mwanamke akakwambia sifanyi tendo la ndoa mpaka siku ya kufunga ndoa ukakubali, baada ya kufunga ndoa kabla ya kulala mke akawa analia maumivu makali sana sehem za siri na chini ya kitovu kiasi kwamba hawezi kuruhusu kuingiliwa na mwanaume maana anaumia sana ukaamua kumpeleka hospitalini, jioni hiyo akapangiwa kufanyiwa upasuaji kwenye mfuko wa uzazi, upasuaji haukufanyika vizuri maumivu yakaendelea kabla ya kidonda kukauka akarudishwa tena hospitali akakaa huko miezi 3 akaandikiwa rufaa aende nje ya nchi.

Je wanaume tuna uwezo wa kuwa waaminifu hadi hapo mke atakapokuwa amepona.
Kanuni ya kwanza kabla ya kuoa is shake well before use... teh!!
 

Forum statistics

Threads 1,295,655
Members 498,337
Posts 31,218,562
Top