Wanaume badilikeni!


Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
433
Likes
1
Points
35
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
433 1 35
Habari zenu wana JF!
Naomba kuwauliza nyie wanaume, hivi hamna kitu cha kuwasifia wanawake/wadada? Posts nyingi ni malalamiko tuuu, ina maana mbele ya macho yenu hakuna mema tuyatendayo? Mara sijui pichu zimefanyaje,mara hatujui kupenda, kama nyie msipoonyesha mfano wa hayo mapenzi tutajua sisi? Badilikeni jmn!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,831
Likes
23,172
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,831 23,172 280
Waswahili wanasema 'njaa mwana malegeza,shibe mwana malevya'


so sometimes watu wakishiba hutafutatu cha kuongea baada ya shibe..
na most of time kulalamika...tu ili mradi mda uende...

dont take them serious
 
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
6,723
Likes
111
Points
145
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
6,723 111 145
Acha ushabiki!
Humu kuna ke wanaponda wanaume na kuna me wanaponda wanawake!
...
Ingekua vyema ungetumia "TUBADILIKE!"
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,006
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,006 280
Habari zenu wana JF!
Naomba kuwauliza nyie wanaume, hivi hamna kitu cha kuwasifia wanawake/wadada? Posts nyingi ni malalamiko tuuu, ina maana mbele ya macho yenu hakuna mema tuyatendayo? Mara sijui pichu zimefanyaje,mara hatujui kupenda, kama nyie msipoonyesha mfano wa hayo mapenzi tutajua sisi? Badilikeni jmn!
duu bora umesema ya rohoni mwako naanza sasa..

jana wii wako alipendeza sana kuanzia maongezi hadi pamba alizovaa..
 
M

minagirl

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
270
Likes
8
Points
35
M

minagirl

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
270 8 35
Ningekuwa na uwezo ningeoganize mgomo wa wanawake nchi nzima walau kwa usiku mmoja tu waleo tukawanyima then tuone kesho kama kazi zitaenda sawa, wengine wakinyimwa wanakuwa na hasira hao!
 
georgep

georgep

Member
Joined
Dec 11, 2013
Messages
60
Likes
0
Points
0
georgep

georgep

Member
Joined Dec 11, 2013
60 0 0
ni mtazamo tu macho mengi huona makosa zaidi kuliko mazuri kwa hiyo we kuwa mvumilivu endelea kusubiri sifa zako muda ukiwadia
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Ningekuwa na uwezo ningeoganize mgomo wa wanawake nchi nzima walau kwa usiku mmoja tu waleo tukawanyima then tuone kesho kama kazi zitaenda sawa, wengine wakinyimwa wanakuwa na hasira hao!
Naunga mkono hoja!
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
dah..hatimaye wadada wamefunguka ya moyoni
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
hahahahahhh...iyo ya kuwanyima nimeipenda sio usiku mmoja tu bali wiki kabisa au mwezi.ili tuone je wataendelea kusema zinazuka au zimelegea....
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,724
Likes
3,408
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,724 3,408 280
Kwa hiyo shida yako ni kutaka kusifiwa tu?

Haya hongera kwa kuanzisha thread bi mkubwa...
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
13,205
Likes
8,398
Points
280
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
13,205 8,398 280
Waswahili wanasema 'njaa mwana malegeza,shibe mwana malevya'


so sometimes watu wakishiba hutafutatu cha kuongea baada ya shibe..
na most of time kulalamika...tu ili mradi mda uende...

dont take them serious
Uko deep.
 
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
433
Likes
1
Points
35
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
433 1 35
Ningekuwa na uwezo ningeoganize mgomo wa wanawake nchi nzima walau kwa usiku mmoja tu waleo tukawanyima then tuone kesho kama kazi zitaenda sawa, wengine wakinyimwa wanakuwa na hasira hao!
Umeona e? Hawa watu hawa jmn mweee shughuli!
 
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
433
Likes
1
Points
35
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
433 1 35
Kwa hiyo shida yako ni kutaka kusifiwa tu?

Haya hongera kwa kuanzisha thread bi mkubwa...
Hahahahas shida si kusifiwa tu jmn e! Little things matter a lot!
 
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
433
Likes
1
Points
35
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
433 1 35
Waswahili wanasema 'njaa mwana malegeza,shibe mwana malevya'


so sometimes watu wakishiba hutafutatu cha kuongea baada ya shibe..
na most of time kulalamika...tu ili mradi mda uende...

dont take them serious
Asante, nawakubali sana watu kama ww!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,724
Likes
3,408
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,724 3,408 280
Hahahahas shida si kusifiwa tu jmn e! Little things matter a lot!
Hahaha!!!

Ni hivi rafiki, ukiona mwanaume analalamika na kukebehi sana mwanamke ujue shida ni yeye mwenyewe...

Hivyo wala usipate tabu na watu wa namna hiyo, hakuna kitu wanakupunguzia...
 

Forum statistics

Threads 1,252,293
Members 482,061
Posts 29,802,829