Wanaume 20%, wanawake 80% ya uaminifu ktk mahusiano.! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume 20%, wanawake 80% ya uaminifu ktk mahusiano.!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Supervisor, Jan 16, 2011.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 553
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Huyo ni utafiti umefanywa na shirika moja linaloshughulika na mambo ya kijamii. Hongereni wanawake..!
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    nina hakika huu utafiti wameufanya bila kuwasiliana na mashirika ya DNA test.
     
  3. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,330
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Utafiti ulifanywa wapi? Wamechukua sampuli ya watu wangapi?
     
  4. V

    Vumbi Senior Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huo utafiti ulifanyika mataifa yapi? na ulihusisha kundindi lipi? eg wanandoa au vijana walio kwenye urafiki etc. Unaweza kutuwekea hiyo ripoti tuweze kuichambua kwa umakini zaidi?
     
  5. V

    Vumbi Senior Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama kweli 80% ni waaminifu mbona hawana bikra? zinaenda wapi? siyo zinatolewa kwa kutokuwa waaminifu kwenye usichana wao? au uaminifu kwako unamaana gani?
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    hao jamaa hawana akili bana! uaminifu tangu lini ukafanyiwa research?, wengi wa wasiokuwa waaminifu ni silence killerz. maresearch ya kizembe kama haya mara nyingi yanafanywa naijeria ili wapate sababu za kulogana.
     
  7. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    Sidhani kuwa na bikra ndio kipimo cha uaminifu. Utakuwaje mke wa mtu, at least, halafu uwe bikra?
     
  8. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 553
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hiyo report imeanzia kwenye mahusiano ya kawaida mpaka kwenye ndoa. Na imefanyika nchi zaidi ya 20 Tz ikiwemo. Ninayo kwenye soft copy nitaipost report nzima
     
  9. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,919
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahahahah! wakipima DNA watu watatafutana
     
  10. V

    Vumbi Senior Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii tafiti sikubaliani nayo 100% kasababu hapa ofisini zaidi ya 80% wanawake wana-cheat, pia ofisi za washikaji zangu the same. Labda huo utafiti ulifanyika kwa wototo wa under 18.
     
  11. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hapo kweny bikra hapo,mwanaume anaeza kutoa hata 20,but a girl looses it once,so kwenye huo uaminifu,men top up..na uaminifu nadhani ni kwa wenzi wao!.n ts true,kulingana na mentality ya men these days plus biologcal differences.
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    mmmhhh tukuulize weye..
    maana wanaume ndo wahusika wa kuto bikra..

    Je na walio bakwa unataka kusema nini tu hapo..

    fikiria kabla huja tapika maneno..
    hao wanawake unaowaongelea vibaya
    ndo hao hao wamekuzungua, mama, dada, shangazi, wife n.k..
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Jamani ni kweli hebu acheni ubishi.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    post fasta fasta. Naona watu washaanza kufa na vijiba.
     
  15. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,540
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    nakubali kwa asilimia zote hawakushirikiswa washkaji wa DNA
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Huu utafiti waweza kuwa kweli kabisa,wanawake wanao-cheat ni wachache sana.Nimefurahi sana wamefanya utafiti wa namna hii.....:smile-big:
     
  17. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,733
    Likes Received: 858
    Trophy Points: 280
    Anyway, hii tafiti ilifanyika 1975.Leo hii mbona kina dada wako fasta kuliko mamen.
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 60,308
    Likes Received: 39,525
    Trophy Points: 280
    Itakuwa kivumbi na jasho

     
  19. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Umeona eeh?me loove this!.
     
  20. Q

    Qadhi JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu kupima DNA inaweza ikawa si kipimo sahihi kuonesha kwamba wanawake wana cheat.



    Pia soma hapa

    Anti-switch techniques

    Wikipedia

    Check hizo anti-switch techniques then tujiulize ni applicable Tanzania.....? Hizo maternity wards hazina vitanda vya kutosha...akina mama wanalala chini kama sio ku share vitanda,hizi techniques hazipo...hapo tuki rely on DNA testing....ndoa lazima zivunjike sana ..na udugu baina ya baba na mtoto pia utakuwa mashakani.

    Mimi nadhani wapimwe wote...mtoto,mama na baba ili ku rule out possibilities za kwamba kulitokea baby switching after delivery.
     
Loading...