Wanasumbawanga tufanye mageuzi ya mbunge 2015

Wanasumbawanga tufanye mageuzi ya mbunge 2015

Ww kweli umeishiwa na hoja na nanadhani huko mbele ya mjadala utatukana tu.
Huyo mmoja mulie nae ndio mulisema ndio kinara fisadi papa na mbaya zaidi mumempa nafasi ya ju ya vyama vyenu.
Na ukumbuke hao walio baki ccm hawakupewa nafasi kama mulivyo mpa nyie mh magufuli ni mtu msafi ndio maana mpaka leo hii hamujapata baya kumuandika.

Magufuli huyu aliyeuza nyumba za serikali bei chee sasa tunapata shida pa kuishi!! Ni huyu aliyeminya mradi wa barabara na yeye kuiba 10% na kujenga kebbys hotel (bamaga) ambapo kammilikisha mmiliki kivuli dada kabula ambaye ni hawara yake na kummlikisha viwanja vya serikali vi3!! Au Ni makufuli yupi?? Wewe kweli akili yako kamasi! Ningekuwa na imani na ccm kama watuhumiwa wote wa ufisadi wangeondolewa ila chama cha CCM kinafuga majizi! Bora kufa kuliko nikupe kura yangu jambazi:wave:
 
Magufuli huyu aliyeuza nyumba za serikali bei chee sasa tunapata shida pa kuishi!! Ni huyu aliyeminya mradi wa barabara na yeye kuiba 10% na kujenga kebbys hotel (bamaga) ambapo kammilikisha mmiliki kivuli dada kabula ambaye ni hawara yake na kummlikisha viwanja vya serikali vi3!! Au Ni makufuli yupi?? Wewe kweli akili yako kamasi! Ningekuwa na imani na ccm kama watuhumiwa wote wa ufisadi wangeondolewa ila chama cha CCM kinafuga majizi! Bora kufa kuliko nikupe kura yangu jambazi:wave:

Nilikuambia umeishiwa na hoja mbeleni utatukana nilijua tu kama akili yako ndogo.
Na udogo wa akili yako unatokana na kulelewa na mzazi mmoja tu kukosa huduma za mama na baba kwa pamoja ni kasoro kubwa..
Nyumba za serikali zimeuzwa kwa maamuzi ya baraza la mawaziri likiongozwa na mwenyekiti wake ambae ni amiri jeshi mkuu wa JMT ambae wakati huo alikuwa mzee Mkapa.
Na zaidi ziliuzwa kwa ushauri wa IMF na Benki ya dunia.
Magufuli alitekeleza tu masmuzi ya baraza la mawaziri.
Magufuli kama waziri tu wakati huo hakuwa na uwezo wakuuza nyumba za serikali
Kuhusu hiyo hotel unayosema huo ni upuuzi tu maneno ya kike hayo mtt wakiume kama ww hupendezi kusema maneno yakikhanisi kama hayo.
Vinginevyo tutatilia shaka jinsia yako.
Kuhusu barabara ww huwezi jua viwango vya barabara zilivyo sainiwa.
Na tumeshudia rais mtarajiwa magufuli akikataa barabara zilizo jengwa kichini ya kiwango mara kibao ikiwemo ya kilwa rood.
Bado hamujamsafisha luwasa watz hajamkubali.
Wtz bado wanazo hutuba za slaa za mwembe yanga na za arumeru.
Ndio maana padri mpaka leo hajui nini afanye kubaki CDM anataka kuondoka anataka, ganzi limempiga kila kiungo.
 
Fanya kweli mkuu...Bora kuwakilishwa na mbwa bungeni kuliko Aeshy

Kama ww ni mbwa basi kweli utawakilishwa mbwa ktk bunge la mbwa.
Lakini natala nikuambie aesh hajapa mpinzani ktk jibo la s'nga.
Huyo ikuwo wenu amefel jaribio la kumpa sele pesa amkate limeshindikana.
Ataondoka sele hapo wilayani lakini aesh ndio mbunge.
 
Nilikuambia umeishiwa na hoja mbeleni utatukana nilijua tu kama akili yako ndogo.
Na udogo wa akili yako unatokana na kulelewa na mzazi mmoja tu kukosa huduma za mama na baba kwa pamoja ni kasoro kubwa..
Nyumba za serikali zimeuzwa kwa maamuzi ya baraza la mawaziri likiongozwa na mwenyekiti wake ambae ni amiri jeshi mkuu wa JMT ambae wakati huo alikuwa mzee Mkapa.
Na zaidi ziliuzwa kwa ushauri wa IMF na Benki ya dunia.
Magufuli alitekeleza tu masmuzi ya baraza la mawaziri.
Magufuli kama waziri tu wakati huo hakuwa na uwezo wakuuza nyumba za serikali
Kuhusu hiyo hotel unayosema huo ni upuuzi tu maneno ya kike hayo mtt wakiume kama ww hupendezi kusema maneno yakikhanisi kama hayo.
Vinginevyo tutatilia shaka jinsia yako.
Kuhusu barabara ww huwezi jua viwango vya barabara zilivyo sainiwa.
Na tumeshudia rais mtarajiwa magufuli akikataa barabara zilizo jengwa kichini ya kiwango mara kibao ikiwemo ya kilwa rood.
Bado hamujamsafisha luwasa watz hajamkubali.
Wtz bado wanazo hutuba za slaa za mwembe yanga na za arumeru.
Ndio maana padri mpaka leo hajui nini afanye kubaki CDM anataka kuondoka anataka, ganzi limempiga kila kiungo.

Na lowasa ameshaweka wazi kuwa alitekeleza amri kutoka mamlaka ya juu, nini shida? Tukisema lowasa Ni fisadi na makufuli ni fisadi pia maana wote wametekeleza, Mimi sio mwanaume niwie radhi! I am a woman
 
Lakini Ni ukweli usiopingika hotel ya kebby, mmiliki halali ni makofili pombe
 
Na lowasa ameshaweka wazi kuwa alitekeleza amri kutoka mamlaka ya juu, nini shida? Tukisema lowasa Ni fisadi na makufuli ni fisadi pia maana wote wametekeleza, Mimi sio mwanaume niwie radhi! I am a woman

Luwasa kapokea amri sio kama magufuli.
Magufuli katekeleza maamuzi halali ya baraza la mawaziri.
Hapa kuna kitu tofauti liwasa alipaswa kijiuuzulu pale alipo gunduwa mikataba michafu sio kupokea amri.
Kukosa kujiuzulu ndio yalimkuta yakumuwajibisha.
Laiti kama hahusiki alipaswa kujiuzulu ili alinde uwaminifu wake na uwadilifu.
Lakini kwakuwa yeye ni fisadi kwa mujibu wa padri slaa na wenzake ndio maana aliendelea na kazi mpaka waadilifu walipo mfichuwa ufisadi wake
 
Nilikuambia umeishiwa na hoja mbeleni utatukana nilijua tu kama akili yako ndogo.
Na udogo wa akili yako unatokana na kulelewa na mzazi mmoja tu kukosa huduma za mama na baba kwa pamoja ni kasoro kubwa..
Nyumba za serikali zimeuzwa kwa maamuzi ya baraza la mawaziri likiongozwa na mwenyekiti wake ambae ni amiri jeshi mkuu wa JMT ambae wakati huo alikuwa mzee Mkapa.
Na zaidi ziliuzwa kwa ushauri wa IMF na Benki ya dunia.
Magufuli alitekeleza tu masmuzi ya baraza la mawaziri.
Magufuli kama waziri tu wakati huo hakuwa na uwezo wakuuza nyumba za serikali
Kuhusu hiyo hotel unayosema huo ni upuuzi tu maneno ya kike hayo mtt wakiume kama ww hupendezi kusema maneno yakikhanisi kama hayo.
Vinginevyo tutatilia shaka jinsia yako.
Kuhusu barabara ww huwezi jua viwango vya barabara zilivyo sainiwa.
Na tumeshudia rais mtarajiwa magufuli akikataa barabara zilizo jengwa kichini ya kiwango mara kibao ikiwemo ya kilwa rood.
Bado hamujamsafisha luwasa watz hajamkubali.
Wtz bado wanazo hutuba za slaa za mwembe yanga na za arumeru.
Ndio maana padri mpaka leo hajui nini afanye kubaki CDM anataka kuondoka anataka, ganzi limempiga kila kiungo.
Kuna mdau niliyapenda maoni yake kuwa Magufuli ni sawa na house girl mwenye bidii anafaa kutumwa-tumwa tu hafai kuwa mke.
 
Kuna mdau niliyapenda maoni yake kuwa Magufuli ni sawa na house girl mwenye bidii anafaa kutumwa-tumwa tu hafai kuwa mke.

Hayo ni matusi kwa baba wa wenzio sidhani kama ww utafurahi kutukaniwa baba yako kama unae au kama unamjua.
 
Mbona unakimbilia udini una wasiwasi gani .kinachohitajika ni maendeleo nayo hayaletwi Na aliyehasi SHULE maendeleo yanataka ELIMU Mkuu wakati umefika Wa kuwa Na MBUNGE aliyeenda shule .

Mkuu umenena vema tena naamini ww ni BAVICHA
UNAONAJE UNGEKUJA HAPA JIMBO LA TUNDUMA UTOE SEMINA KIDOGO KWA CD AMBAO WAMEMSIMAMISHA MGOMBEA UBUNGE ALIYEKUWA KULI MBEBA MIZIGO BLACK NA TENA DARASA LA SABA FAILURE??? NJOO UTUSAIDIE MKUU TWAFWA HUKU
 
Kama ww ni mbwa basi kweli utawakilishwa mbwa ktk bunge la mbwa.
Lakini natala nikuambie aesh hajapa mpinzani ktk jibo la s'nga.
Huyo ikuwo wenu amefel jaribio la kumpa sele pesa amkate limeshindikana.
Ataondoka sele hapo wilayani lakini aesh ndio mbunge.

kwani huyo ikuo na aeshy wana tofauti gani....sumbawanga iliwahi kupata mbunge mmoja tu...Kinyonto. Waliofuata wote ni mbwa tu including Aeshy wako na huyo ikuo mshenzi unayempigia debe. go kill yourself kama huwezi kuukuali ukweli. stupid
 
Kama ww ni mbwa basi kweli utawakilishwa mbwa ktk bunge la mbwa.
Lakini natala nikuambie aesh hajapa mpinzani ktk jibo la s'nga.
Huyo ikuwo wenu amefel jaribio la kumpa sele pesa amkate limeshindikana.
Ataondoka sele hapo wilayani lakini aesh ndio mbunge.
Mkuu unaushahidi kuwa Ikuwo alimuhonga sele?unamshabikia aeshi kwa kuwa alimpatia mamako dela nn?amka kwa taarifa yako IKUWO ndo mpango mzima hutaki acha
 
Mkuu unaushahidi kuwa Ikuwo alimuhonga sele?unamshabikia aeshi kwa kuwa alimpatia mamako dela nn?amka kwa taarifa yako IKUWO ndo mpango mzima hutaki acha

Bora mm mama yaangu kapewa dera na aesh kuliko ww mama yako amepewa chupi tena ya mtumba na ikuwo.
Mtu mwenyewe ikuwo ameachishwa kazi kwa kuuguwa uchizi halfu ww unamtaka awe mbunge.
Natamani aje rais atakae kubali ndoa za jinsia moja na ww upate kuolewa uepukane na unizinifu upate bw akuowe ndio utatia akili.
Uwache kulala na gauni na chupi.
Si unajua heshima ya mume ni kulala bila ya chupi.
Huo upuuzi wenu wa siasa za maji taka umeshipitwa na nafasi.
Muandalieni huyo sele wenu nafasi ww unashangaa sele kuhongwa kahongwa mbowe itakuwa hicho kisele kigonjwa.
Mbowe kauza nafasi ya ugombea urais wa UKAWA kwa 10 bilions mpaka leo padri haonekani hatujui kasusa au kapata mshtuko wa moyo.
 
Back
Top Bottom