Wanasiasa wa upinzani wala sio maadui wa Magufuli, mfahamu adui mkuu wa Magufuli....... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa wa upinzani wala sio maadui wa Magufuli, mfahamu adui mkuu wa Magufuli.......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by herzegovina, Mar 21, 2017.

  1. herzegovina

    herzegovina JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 28, 2015
    Messages: 541
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 180
    Adui Mkuu Wa Magufuli ni "Umma Wa watanzania"....haupendiii....haupendiiii....haupendiiiii

    Anauchukia kwa sababu kipindi akitembea na barabara kuomba kura mlikuwa mnamnyooshea vidole viwili mkimuimba MTU Fulani.

    Kamata kamata ya wapinzani ni kwa ajili ya kuumiza Mioyo ya wananchi....koz wengi wanasapoti upinzani.

    Imefika wakati, Rais anaridhika zaidi akiuumiza umma kwa sababu anajua haumpendi....pia anawakumbatia wale ambao umma hauwapendi kwani ndio wafariji wake.

    Rais anashindana na umma na hapa ndio tunajiuliza, Je ni kweli alishinda kihalali?????
     
  2. M

    Mnyirani JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2017
    Joined: Dec 1, 2016
    Messages: 892
    Likes Received: 497
    Trophy Points: 80
    YAaani 2020 bora tufe tu woote kuliko nchi itawaliwe na baba bashite
     
  3. Transcend

    Transcend JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2017
    Joined: Jan 2, 2015
    Messages: 14,194
    Likes Received: 43,269
    Trophy Points: 280
    Kule ccm si washapitisha No kura za maoni kwa mgombea...

    Sasa hapo unategemea nini?
     
  4. malkiamrembo

    malkiamrembo JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2017
    Joined: Mar 29, 2015
    Messages: 282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Itafahamika
     
  5. mr mkiki

    mr mkiki JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2017
    Joined: Sep 22, 2016
    Messages: 1,601
    Likes Received: 2,843
    Trophy Points: 280
    Strong words..... Nice, 2020 sio mbali
     
  6. K

    Kimoky Member

    #6
    Mar 21, 2017
    Joined: Mar 17, 2017
    Messages: 18
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 5
    Hakuna haja ya kusubiri 2020, asepe tu now akaendeleze mahaba na bashite wake kule kwao chato, hatutawagasi kabisaa, atuachie nchi yetu kwa amani
     
  7. 10 Dolla

    10 Dolla Member

    #7
    Mar 21, 2017
    Joined: Mar 18, 2017
    Messages: 27
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 25
    Yohana nchi imemshinda. Na siku hizi haombewi, akili lazima iwe ndogo.
     
  8. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2017
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,543
    Likes Received: 2,397
    Trophy Points: 280
    Kwa katiba ipi? CCM watapeta tuu. Watanzania Bwana uelewa finyo.
     
  9. mitale na midimu

    mitale na midimu JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 26, 2015
    Messages: 4,956
    Likes Received: 7,920
    Trophy Points: 280
    mlango ukizibwa, unapita dirishani, muhimili mahakama upo, tusubiri tuone kama kweli kesi itafunguliwa, ikithibitika bila shaka mkuu wa mkoa anavyeti feki,jina feki etc kwa heshima ya zoezi la uhakiki atatokea dirishani kama mlango utakuwa bado umefungwa.
    Tunasupport mazuri tunapinga mabaya, maisha yanasonga
     
  10. Transcend

    Transcend JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2017
    Joined: Jan 2, 2015
    Messages: 14,194
    Likes Received: 43,269
    Trophy Points: 280
    Daaaa kama 2020 wabunge wawe upinzani 70%
     
  11. mr mkiki

    mr mkiki JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2017
    Joined: Sep 22, 2016
    Messages: 1,601
    Likes Received: 2,843
    Trophy Points: 280
    Makongoro nyerere vijana wa ccm ni MIFUGO.
     
  12. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,472
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    Tatizo la UKAWA umapinduzi wao upo mitandaoni ila kuhusika kwenye kupiga kura hawashiriki
     
  13. K

    Kimoky Member

    #13
    Mar 21, 2017
    Joined: Mar 17, 2017
    Messages: 18
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 5

    Inatakiwa watanzania tusikubali kuitwa wajinga waoga kila leo, ndio maana wanafanya wanavojisikia, kodi wapandishe, maisha yanazidi kua magumu wao kwao marahisi, Raisi anasema hapa kazi tu wakati ajira zenyewe hakuna kafungia, huu ni uhuni wa viongozi wote, wakipita mabarabarani tusubiri masaa kibao, mbu na joto ndio vinazidi kupamba moto wao hawavisikii, kupata mkopo wa imekua kama unaomba pepo, kinachouma zaidi kufukuza watu makazini kwa tuhuma za vyeti feki halafu leo anamkumbatia jambazi wa vyeti na mteka nyara studio daudi bashite,

    Jamani eeeh hawa watu si wa kuwachekea ni kupigwa mawe kwenye mikutano, na wasimalize muhula tuwatoeee hawafai
     
  14. herzegovina

    herzegovina JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 28, 2015
    Messages: 541
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 180
    Kabisaaaaa.....bora tufe wote abaki na Bashite tu
     
  15. K

    Kimoky Member

    #15
    Mar 21, 2017
    Joined: Mar 17, 2017
    Messages: 18
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 5
    Watakufa wao na tutawazika kaburi moja ili waendeleze mahaba yao mfyuuu
     
  16. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,472
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    Kufa peke yako watu kama nyie ndiyo huwa waoga kichizi.Id bandia y jf inakufanya ujione jasiri.
     
  17. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2017
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 718
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Huenda ni dingi wake biologically.
    Yaani ndo Mzee Bashite mwenyewe.
     
  18. innocentkirumbuyo

    innocentkirumbuyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2017
    Joined: Jan 10, 2016
    Messages: 1,286
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Hiv watu wanaogopa nn kuweka id zao za kweli hapa ni nini kuweni kama mm siogopi kitu ninaweka yangu ya ukweli
     
  19. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,472
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    Mamtu ta Tz yapo kimdomo tu kimatendo zero na ndio maana kichaka cha fake id kinatufanya tujione jasiri
     
  20. innocentkirumbuyo

    innocentkirumbuyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2017
    Joined: Jan 10, 2016
    Messages: 1,286
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Haha ni kweli ukipost kwa fake id ata ujulikani ni wakike au wakiume
     
Loading...