Wanasiasa wa upinzani wala sio maadui wa Magufuli, mfahamu adui mkuu wa Magufuli....... | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa wa upinzani wala sio maadui wa Magufuli, mfahamu adui mkuu wa Magufuli.......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by herzegovina, Mar 21, 2017.

  1. herzegovina

    herzegovina JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 28, 2015
    Messages: 467
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    Adui Mkuu Wa Magufuli ni "Umma Wa watanzania"....haupendiii....haupendiiii....haupendiiiii

    Anauchukia kwa sababu kipindi akitembea na barabara kuomba kura mlikuwa mnamnyooshea vidole viwili mkimuimba MTU Fulani.

    Kamata kamata ya wapinzani ni kwa ajili ya kuumiza Mioyo ya wananchi....koz wengi wanasapoti upinzani.

    Imefika wakati, Rais anaridhika zaidi akiuumiza umma kwa sababu anajua haumpendi....pia anawakumbatia wale ambao umma hauwapendi kwani ndio wafariji wake.

    Rais anashindana na umma na hapa ndio tunajiuliza, Je ni kweli alishinda kihalali?????
     
  2. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #21
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,337
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa
     
  3. Ranks

    Ranks JF-Expert Member

    #22
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,503
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Mie ninaamini hakushinda,angalikua ameshinda kihalali angelikuwa ni mwenye upendo kwa watu wake na mskivu.,wasingelijawa na hasira,visasi,chuki,masimango,masengenyo,kibri,dharau na wingi wa manyanyaso.,tusingeliyaona haya wanayotudhihirishia ya kwamba hawana sababu ya kutubembeleza,kutunyenyekea na hata kujishusha.
    Wamebakia kuabudu katika bunduki.
     
  4. muzi

    muzi JF-Expert Member

    #23
    Mar 21, 2017
    Joined: Jun 17, 2016
    Messages: 384
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 80
    Walishasema ni dikteta mkapuuza, wale nyumbu someni namba sasa
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #24
    Mar 21, 2017
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,572
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    "kwani Mimi nilivyoenda kuchukua fomu ya kugombea urais nilienda na MTU" anasahau kuwa wananchi ndio walipiga kura na yeye aliomba kwa unyenyekevu hadi kupiga push up
     
  6. n

    niah JF-Expert Member

    #25
    Mar 21, 2017
    Joined: Sep 26, 2015
    Messages: 2,775
    Likes Received: 2,847
    Trophy Points: 280
    Unanikumbusha kawimbo ka JKT baada ya vita ya Kagera kalisema "Ni bora na tufe wote waanze taifa upya, kufa hatuogopi kuonewa hai mwikoooo!" Bulombora Oyeee.
     
  7. n

    niah JF-Expert Member

    #26
    Mar 21, 2017
    Joined: Sep 26, 2015
    Messages: 2,775
    Likes Received: 2,847
    Trophy Points: 280
    Tunaposema hakushinda tunakosea, tuseme hakuchaguliwa basi. Kati ya majina yaliyokuwa yanasemwa semwa hakuwemo, majina matano pendekezwa hakuwemo, walibaki watatu akawekewa malady wawili ili kupoteza boya basi. Hebu sema nani angemchagua Migiro wakati walifahamu alishindwa UN? Yule bibie wa Zenj alishatangaza kumfanya Pombe awe makamu wake, hiyo si likuwa geresha tu?
    Kama ushindi ulikuwa halali mbona vijana waliokuwa wanafuatilia upande wa UKAWA waliwekwa ndani wakati wenzao wa Lumumba waliendelea na zoezi. Bashite oyee na wenzie. Kwa nini anaogopa kutoka nje ya nchi, labda kuna sababu je, akifanywa kama Nkurunziza? Tutafakari na tusijilaumu kwa uchaguzi uliopita sababu hata vijijini watu wananong'ona maumivu yao. Njaa, tetemeko majibu ni kejeri na vitisho wakati tumeona watoto wanatoka shule wanashindia maembe. Wazee tumeshaona mengi tunahesabu siku, kazi kwenu vijana.
     
  8. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #27
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Alitangazwa
     
  9. N

    Nena JF-Expert Member

    #28
    Mar 21, 2017
    Joined: Dec 27, 2015
    Messages: 2,314
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Lubuva ana dhambi sana na Mungu ampe uzima awe shuhuda ili aweze kufanya toba kamili.
     
  10. Bestfredy

    Bestfredy Member

    #29
    Mar 21, 2017
    Joined: Jan 4, 2016
    Messages: 67
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    Ndio alishinda kihalali mbona mm namuelewa sana,angekua hajashinda kihalali angejipendekeza kwa wanainchi ili 2020 ashinde kihalali,tatizo wananchi tunapenda kiongozi ambaye hatufatilii na anayetufatilia huyo ni mbaya mwacheni baba wa watu afanye kazi.
     
  11. binjo

    binjo JF-Expert Member

    #30
    Mar 21, 2017
    Joined: Feb 22, 2016
    Messages: 1,728
    Likes Received: 888
    Trophy Points: 280
    Wapinzani wasipobadilika kujifanya mafundi wa GIA ya Anga kwaa manufaa ya muda nakuhakikishia Mkuu utakufa pekee yako.
     
  12. herzegovina

    herzegovina JF-Expert Member

    #31
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 28, 2015
    Messages: 467
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    Sasa kufuatilia Shilawadu ndio ufuatiliaji tunaoutaka???

    Angekuwa mfuatiliaji asingemwacha Bashite
     
  13. Mount Kibo

    Mount Kibo JF-Expert Member

    #32
    May 3, 2017
    Joined: Apr 7, 2013
    Messages: 1,902
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hata kivuli na matendo yake ni adui kwake.
     
  14. Mwana

    Mwana JF-Expert Member

    #33
    May 3, 2017
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 1,250
    Trophy Points: 280
    He Umma Haumpendi nadhani sasa umepata ukweli wa uzushi wake kwa maandamano ya Moshi!
     
Loading...