Wanasiasa acheni kucheza na akili zetu

Wanasiasa acheni kucheza na akili zetu

ton bn

Member
Joined
Mar 6, 2015
Posts
22
Reaction score
5
Wakuu nawasalimu,ni hivi juzi kati nilipata fursa ya kufika jimboni kwangu Hanang nilikuta mabadiliko makubwa hasa barabara za mitaa kwa kutengenezwa kwa kiwango cha moram.Kitu kilichoshindikana miaka nenda rudi.Nilipojaribu kuulizia,nkaambiwa ni 2015.

Sasa nauliza kama mahitaji ya msingi yanasubiri mwaka wa uchaguzi,huku tukiumia miaka yote,watanzania tutafika tunapohitaji kufika?.
 
Ujinga upi, kwa nn mnasubiri kipindi cha uchaguzi ndo mtekeleze ahadi,tena nusunusu.Au ww ndo yule mbunge wangu?.

acha hasira, utapata pressure bure, we kaa kaa huko kijijini kwenu wataanza kuwapikia pllau muda si mrefu. ushakula pilau wewe?
 
Wakuu nawasalimu,ni hivi juzi kati nilipata fursa ya kufika jimboni kwangu Hanang nilikuta mabadiliko makubwa hasa barabara za mitaa kwa kutengenezwa kwa kiwango cha moram.Kitu kilichoshindikana miaka nenda rudi.Nilipojaribu kuulizia,nkaambiwa ni 2015.

Sasa nauliza kama mahitaji ya msingi yanasubiri mwaka wa uchaguzi,huku tukiumia miaka yote,watanzania tutafika tunapohitaji kufika?.

Mkuu ndio kutetea jimbo huko au unafikiri jimbo huwa linatetewa kwenye mikutano au majukwaa?.
 
Wakuu nawasalimu,ni hivi juzi kati nilipata fursa ya kufika jimboni kwangu Hanang nilikuta mabadiliko makubwa hasa barabara za mitaa kwa kutengenezwa kwa kiwango cha moram.Kitu kilichoshindikana miaka nenda rudi.Nilipojaribu kuulizia,nkaambiwa ni 2015.

Sasa nauliza kama mahitaji ya msingi yanasubiri mwaka wa uchaguzi,huku tukiumia miaka yote,watanzania tutafika tunapohitaji kufika?.

kwahiyo uliotaka pawe vilevile na hali mbaya?? wacha watengeneze ila muwaelimishe wanachi ni kiongozi gani atawafaa

Umenishangaza sana na observation yako.. its like unataka hali iwe mbaya muda wote
 
Wakuu nawasalimu,ni hivi juzi kati nilipata fursa ya kufika jimboni kwangu Hanang nilikuta mabadiliko makubwa hasa barabara za mitaa kwa kutengenezwa kwa kiwango cha moram.Kitu kilichoshindikana miaka nenda rudi.Nilipojaribu kuulizia,nkaambiwa ni 2015.

Sasa nauliza kama mahitaji ya msingi yanasubiri mwaka wa uchaguzi,huku tukiumia miaka yote,watanzania tutafika tunapohitaji kufika?.

Hapana, wakati mwingine mahitaji ya msingi huchelewa kutokana na kuchelewa kwa fedha ya wafadhili.
 
Mkuu ndio kutetea jimbo huko au unafikiri jimbo huwa linatetewa kwenye mikutano au majukwaa?.
Nakuelwa mkuu,huumpango ulikuwa wa mda mrefu na fedha zilikwepo,ila shinikizo likatoka mpango usubiri mpaka leo.Ndo maana nkaleta hoja,wengine wananishambulia kuwa nimeleta mambo ya kawaida,hapana.Nataka kuitahadharisha jamii yangu,tusirudie makosa ya 2010,kisa hadaa.
 
acha hasira, utapata pressure bure, we kaa kaa huko kijijini kwenu wataanza kuwapikia pllau muda si mrefu. ushakula pilau wewe?

Sijawahi kula,na sitakula kama itatoka ccm.Ila awamu hii hatutadanganyika,
 
Nakuelwa mkuu,huumpango ulikuwa wa mda mrefu na fedha zilikwepo,ila shinikizo likatoka mpango usubiri mpaka leo.Ndo maana nkaleta hoja,wengine wananishambulia kuwa nimeleta mambo ya kawaida,hapana.Nataka kuitahadharisha jamii yangu,tusirudie makosa ya 2010,kisa hadaa.

Hiyo Hanang haina Madiwani au Wabunge? Yaani hela imetolewa halafu Hitumiki? Itabidi tumuulize CAG hiu kitu inawezekanaje.
 
Nakuelwa mkuu,huumpango ulikuwa wa mda mrefu na fedha zilikwepo,ila shinikizo likatoka mpango usubiri mpaka leo.Ndo maana nkaleta hoja,wengine wananishambulia kuwa nimeleta mambo ya kawaida,hapana.Nataka kuitahadharisha jamii yangu,tusirudie makosa ya 2010,kisa hadaa.
Tehteh....halafu akija utasikia nichagueni tena ili nikamilishe miradi niliyoianza.
 
Back
Top Bottom