Wanasheri msaada wa haraka sana

sajo

JF-Expert Member
Nov 8, 2010
757
1,000
Poleni sana kwa hilo...
Kabla ya kutoa ushauri ningependa kujiridhisha kuhusiana na aina ya mashtaka aliyofunguliwa nduguyo, ni ya madai au ya jinai! Uweke ile title ya kesi, mfano..shauri la madai namba...la mwaka...
Au kesi ya jinai namba.... Namna hiyo
Na kama unaweza ungeweka na nakala ya hukumu (unaweza ni-pm kama hupendi iwe wazi )
Hapo tunaweza kuanzia kutoa ushauri.
 

kabwere

Member
Jul 11, 2015
11
20
Poleni sana kwa hilo...
Kabla ya kutoa ushauri ningependa kujiridhisha kuhusiana na aina ya mashtaka aliyofunguliwa nduguyo, ni ya madai au ya jinai! Uweke ile title ya kesi, mfano..shauri la madai namba...la mwaka...
Au kesi ya jinai namba.... Namna hiyo
Na kama unaweza ungeweka na nakala ya hukumu (unaweza ni-pm kama hupendi iwe wazi )
Hapo tunaweza kuanzia kutoa ushauri.
Kweliiliushauriwe wekanakalaya hukumu au kivuli 2
 

mpululu

JF-Expert Member
Jan 3, 2013
1,166
2,000
Weka nakala ya hukumu au kama huna tuambie mashitaka yalikuwa ni madai au jinai... Ila the best option Itakuwa ni kukata rufaa
 

Mchimba Chumvi

JF-Expert Member
May 19, 2016
1,333
2,000
Poleni sana kwa hilo...
Kabla ya kutoa ushauri ningependa kujiridhisha kuhusiana na aina ya mashtaka aliyofunguliwa nduguyo, ni ya madai au ya jinai! Uweke ile title ya kesi, mfano..shauri la madai namba...la mwaka...
Au kesi ya jinai namba.... Namna hiyo
Na kama unaweza ungeweka na nakala ya hukumu (unaweza ni-pm kama hupendi iwe wazi )
Hapo tunaweza kuanzia kutoa ushauri.
Mkuu asante sana but hizo mimi sina ulewa nazo nimeandika kwa kuataka ufafanuzi hizo nakala nitazifuatilia dai ni sh MIL 1.5
 

Mchimba Chumvi

JF-Expert Member
May 19, 2016
1,333
2,000
Weka nakala ya hukumu au kama huna tuambie mashitaka yalikuwa ni madai au jinai... Ila the best option Itakuwa ni kukata rufaa
Asante sana mshitaka ambae ni katibu wa kikundi anaukwasi hata kuzunguka mbuyu kumehusika sana katika kesi hii
 

sajo

JF-Expert Member
Nov 8, 2010
757
1,000
Mkuu asante sana but hizo mimi sina ulewa nazo nimeandika kwa kuataka ufafanuzi hizo nakala nitazifuatilia dai ni sh MIL 1.5
Kesi ni mapambano, jitahidi ufuatilie nakala za hukumu hiyo ndio itaweza kutoa mwanga wa namna gani usaidiwe
 

niyow

Member
Mar 11, 2011
5
45
Unaweza kifungwa jela hata kwa kesi ya madai kama hiyo yako. Unakuwa civil prisoner na anaekudai analipia kiasi flani cha hela kugharimia kifungo chako. Hii ni utaratibu wa sheria ili kulazimisha watu kuwajibika kulipa madeni. Bila kifungo watu wangepuuza tu
 

Mchimba Chumvi

JF-Expert Member
May 19, 2016
1,333
2,000
Unaweza kifungwa jela hata kwa kesi ya madai kama hiyo yako. Unakuwa civil prisoner na anaekudai analipia kiasi flani cha hela kugharimia kifungo chako. Hii ni utaratibu wa sheria ili kulazimisha watu kuwajibika kulipa madeni. Bila kifungo watu wangepuuza tu
Ufafanuzi mzuri lakini mtu hajakataa kulipa mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom