Wanaounga bando za Halotel vibali wanapata wap?

Wanaounga bando za Halotel vibali wanapata wap?

SME ni Halotel wenyewe hio ni package

Soma
Fafanua vizuri ...kwanini waweke mtu wa kati mbona kilogic hai make sense .. siwezi kupata hizo huduma bila ya mtu wa kati ? Why?🙄🙄🙄🙄
 
Fafanua vizuri ...kwanini waweke mtu wa kati mbona kilogic hai make sense .. siwezi kupata hizo huduma bila ya mtu wa kati ? Why?🙄🙄🙄🙄
Unaelewa maanaa ya SME? Unapoenda kutuma hela kwenye kile kibanda cha Mobile Money unakutana na mfanyakazi wa Mtandao husika au unakutana na Wakala? Ni sawa uniulize siwezi pata huduma ya kutuma na kupokea pesa bila Wakala wa Mobile Money?
 
Hii nchi chini ya Samia ina mambo ya kiseng@ sana ...kwa nini wasiweke hayo mabando kwa wote bila ya mtu wa kati 😕 HUYU ROSTAM AZIZI HAFAI KABISA KUENDELEA KUWA HAI KWA MASLAI MAPANA YA TAIFA NA KWA HAKI.
Inauzwa kwa package sio mojamoja... unapewa GB 50,000 wewe unaenda kuzikatakata unauza kuanzia GB 5 na kuendelea ila unakua umeshalipia GB 50,000 toka kwenye mtandao wa simu

Km ilivyo kwenye masuala ya kutuma na kupokea pesa Mobile Money kuna Mawakala na hio pia haifanywi na mtu mmoja mmoja bali inafanywa na Wakala
 
Unaelewa maanaa ya SME? Unapoenda kutuma hela kwenye kile kibanda cha Mobile Money unakutana na mfanyakazi wa Mtandao husika au unakutana na Wakala? Ni sawa uniulize siwezi pata huduma ya kutuma na kupokea pesa bila Wakala wa Mobile Money?
Sawa kwenye kutuma na kupokea pesa naweza kutuma na kupokea kwa kutumia wakala(mtu kati) au nikatuma na kupokea bila ya mtu kati ....sasa nielekeze jinnsi ya kupata hayo mabando bila ya mtu kati...
 
Sawa kwenye kutuma na kupokea pesa naweza kutuma na kupokea kwa kutumia wakala(mtu kati) au nikatuma na kupokea bila ya mtu kati ....sasa nielekeze jinnsi ya kupata hayo mabando bila ya mtu kati...
Unataka kua Wakala maana bila Wakala hupati km unataka inabidi uwe Wakala uuziwe package sio GB 5 unauziwa GB 100,000 wewe unaenda kuzikata unauza kuanzia GB 5 ni biashara...
 
Hii nchi chini ya Samia ina mambo ya kiseng@ sana ...kwa nini wasiweke hayo mabando kwa wote bila ya mtu wa kati 😕 HUYU ROSTAM AZIZI HAFAI KABISA KUENDELEA KUWA HAI KWA MASLAI MAPANA YA TAIFA NA KWA HAKI.
Ukila na kipofu usimshike mkono
 
SME ni Halotel wenyewe hio ni package

Soma
Ile tabia Yao ya kuwekeza bili bado ipo
 
Unataka kua Wakala maana bila Wakala hupati km unataka inabidi uwe Wakala uuziwe package sio GB 5 unauziwa GB 100,000 wewe unaenda kuzikata unauza kuanzia GB 5 ni biashara...
Logic ya wakala ndiyo ninayo uliza, siyo kutengeneza mazingira ya wateja kuibiwa na matapeli tu ...makampuni ya simu ni lazima kila ubunifu waona hufanya wazingatie usalama wa wateja ...logic ya uwakala wa MB NDIYO SIONI MANTIKI YAKE .... KWANINI NIENDE KWA WAKALA WAKATI NAWEZA KUBONYEZA SIMU YANGU NA KUNUNUA HIZO PAKEJI ...KWANINI WASIWEKE HIZO PAKEJI KWENYE MABANDO YA SIMU.
 
Now Kasi Iko fresh na mfumo huo haupo?
Mfumo huo sijauona na ni fresh sababu huku nilipo ni mitandao miwili tu ndio inashika Internet kwa kasi sana hio na Airtel.. wote wametandaza fiber chini.. voda na halotel hawapo vizuri sana kihivyo kwa hio inanibidi nitembelee na njia hio.. as a matter of fact ungekuwepo huo mfumo ningekua nishaacha kutumia line muda mrefu
 
SME ni Halotel wenyewe hio ni package

Soma
hii badoipo ?
 
Mara ya kwanza nlikua siamini lakini mpaka sasa yupo jamaa nafanya nae kazi sehem moja na anaunga bando za halotel . Ukimpa hela dakika 2 tu fresh. Sema hua najiuliza kwann hizi bando hazipo kwenye menu yao? Kama ni kitu halali kwann wasiweke kwenye menu yao watu wakawa wanajiunga wenye ?😀😀
Pengine ni nje ya mfumo wa kodi hizi za TRA maana kuna kodi nyingi za kifalafala.
 
Karibu niiwezeshe line yako ya Vodacom ili iweze kupata vifurushi vya SME. Huduma ya kuwezesha ni bure kabisa.

Nipigie, 0795790411
Au tembelea ofisini kwetu Sinza Madukani jengo la Emirates 3rd floor karibu na Vunja bei.
1000028777.jpg
 
Back
Top Bottom