Kweli tupu, mwanamke unafanya kazi unarudi umechoka , bado majukumu ya nyumbani yanakusubiri ,dume unakuta limekaa tu kwenye tivii linasubiri kila kitu lifanyiwe na ukipanda tu kitandani linataka mzigo, ukifanya tofauti unaambiwa eti hujui majukumu yako, nichoke na kazi, nirudi nihudumie familia, na bado nikuhudumie wewe chakula cha usiku , nisipotoa chakula cha usiku vizuri kutokana na kuchoka utaniambia sijui mapenz, moyo huo utatoka wapi ikiwa wewe umekaa tu yaani hujitambui wala kujigeuza kwa lolote na bado unilaumu ,kwani ukinisaidia kazi utakufa, khaa nyie kwani wanawake maroboti? Mkiambiwa ukweli eti mwanamke msomi au mwenye kazi ni jeuri , kiukweli hamjitambui achaneni na mfumo dume wa kijinga!
Kumbe mkio wenye degree mnapiga mahesabu ya kuwafanya chuma ulete.....heheheee yani siku mume wangu akiuona mshahara wangu ajue nimempa sadaka...
Me baba yangu ajipinde kunisomesha halafu we uje udai mshahara kama mlisaidiana vilee...ukiuliza umenioa....
Then tukidai usawa mnakuwa wakali...mwanaume ukitaka kuwa kichwa cha familia basi uwe kichwa katika kila kitu hadi matumizi ya nyumbani....!
Tena hadi nauli ya kwenda kazini umpe mkeo na mshahara usihoji....
Pole sana mkuu ndo wasomi hao ukimsomesha mwanamke umesomesha jamii nzimaEbwana ee, wakuu hawa wanawake waliosoma sio kabisa, mimi mwenyewe nimesoma nimsomi na nina kazi yangu nzuri tu, nakumbuka nikiwa university moja hapa nchini kuna wanawadada walikuwa wanaliwa uroda hadi kwenye makaburi, tena vibaya na walinzi security guards wa compus hebu fikiria afanye mauchafu na mtu mwingine aje leo anishikie au anibinyie pua yake mm sahau.Nilipata mchumba wangu mmoja ebwana ee kumbeanadate nimchizi mmoja bwana na mm mwenyewe si ndo ndo instructor wa kupata michapo? nikaachana nae na nilipanga fanya mambo mengi nae, Nimepatamchumba wangu mzungu si akaenda kumgombeza siku moja mpaka yule dada akaamua kuondoka tanzania kwenda kwao germany ,hicho ndicho ninachosema hawa watu sio wazuri kabisa maana kama alikua anataka ndoa angeheshimu basi, sasa hivi kujipendekeza kwingiii, alah hapa ntampa displine mpaka ashike adabu
huwa najiuliza wanawake wanahitahiji nini hasa ili watulie wajue wanapendwaEbwana ee, wakuu hawa wanawake waliosoma sio kabisa, mimi mwenyewe nimesoma nimsomi na nina kazi yangu nzuri tu, nakumbuka nikiwa university moja hapa nchini kuna wanawadada walikuwa wanaliwa uroda hadi kwenye makaburi, tena vibaya na walinzi security guards wa compus hebu fikiria afanye mauchafu na mtu mwingine aje leo anishikie au anibinyie pua yake mm sahau.Nilipata mchumba wangu mmoja ebwana ee kumbeanadate nimchizi mmoja bwana na mm mwenyewe si ndo ndo instructor wa kupata michapo? nikaachana nae na nilipanga fanya mambo mengi nae, Nimepatamchumba wangu mzungu si akaenda kumgombeza siku moja mpaka yule dada akaamua kuondoka tanzania kwenda kwao germany ,hicho ndicho ninachosema hawa watu sio wazuri kabisa maana kama alikua anataka ndoa angeheshimu basi, sasa hivi kujipendekeza kwingiii, alah hapa ntampa displine mpaka ashike adabu
Kweli tupu, mwanamke unafanya kazi unarudi umechoka , bado majukumu ya nyumbani yanakusubiri ,dume unakuta limekaa tu kwenye tivii linasubiri kila kitu lifanyiwe na ukipanda tu kitandani linataka mzigo, ukifanya tofauti unaambiwa eti hujui majukumu yako, nichoke na kazi, nirudi nihudumie familia, na bado nikuhudumie wewe chakula cha usiku , nisipotoa chakula cha usiku vizuri kutokana na kuchoka utaniambia sijui mapenz, moyo huo utatoka wapi ikiwa wewe umekaa tu yaani hujitambui wala kujigeuza kwa lolote na bado unilaumu ,kwani ukinisaidia kazi utakufa, khaa nyie kwani wanawake maroboti? Mkiambiwa ukweli eti mwanamke msomi au mwenye kazi ni jeuri , kiukweli hamjitambui achaneni na mfumo dume wa kijinga!