Wanaoolewa ni darasa la saba na form 4

Tatizo ndio hili wengi wenu mnatoa sana tigo ndio maana hujaolewa umebaki kuwa mchepuko aliyekwambia ukifumuliwa malinda utaolewa nani ? sasa hilo linda halishoneki hata kidogo subiria wakati wa kujifungua mtoto wa mume wa mtu utaona mimavi kitandani

Shogaaa.ndo maana unaleta bifu na wanawake.kumbe unagombania wanaume.wanaume hawaoi siku hizi maana mashoga mmejaa kibao nowdays kuuza tigo kama k.
 
Shogaaa.ndo maana unaleta bifu na wanawake.kumbe unagombania wanaume.wanaume hawaoi siku hizi maana mashoga mmejaa kibao nowdays kuuza tigo kama k.

haya sasa na biashara yako umeileta kumbe laini mbili tigo na voda ha ha ha ha ha
haya mchepuko biashara matangazo nishakujua wewe mjasiria mali
 
We hujaelewa kwani mwanangu atasoma ila akiolewa au asipoolewa ni juu yake sio yangu we soma ukimaliza uwe mchepuko tu

Sasa kama mwanao si juu yako, sisi manungayembe usiotujua na id's fake zetu tunakuwaje concerned yako my dear!
 
Sasa kama mwanao si juu yako, sisi manungayembe usiotujua na id's fake zetu tunakuwaje concerned yako my dear!

nimeshukuru kama kweli umejiona nungayembe
 
ulikuwa unataka kutuaminisha nini ???
kwamba wasomi wanaoa wasomi wenzao ??

Hebu punguza jazba, rudi kwenye post yangu niliyomjibu Mgirik ambayo umeidandia bila kuielewa!
 

Nan anataka presure ya ujanan tupa kule na degree zao
 
haya sasa na biashara yako umeileta kumbe laini mbili tigo na voda ha ha ha ha ha
haya mchepuko biashara matangazo nishakujua wewe mjasiria mali

Shoga au wewe ndo wale wangese baridi mpaka uliwe tigo ndo uirect.we si mwanaume wewe
 
haya sasa na biashara yako umeileta kumbe laini mbili tigo na voda ha ha ha ha ha
haya mchepuko biashara matangazo nishakujua wewe mjasiria mali

Wewe mngese baridi mpaka ugongwe tigo ndo unaerect
 
ahsante sana ila turudi kwenye mada maana yake hakuna mshindi wa kutukana

Jibu la mada ni ujiamini.wanaume mmezoea mfume dume wa kuwapelekesha wanawake na kuwanyanyasa ndo maana mnatambia wanawake wasiojitambua thamani zao.uoe la saba uoe mwenye masters kila mtu afanye wajibu wake bila manyanyaso.tena mkome kabisa wanaume mnaonyanyasa wanawake
 

wew huyo au mwingne..mshahara wako utakuwa unapeleka wap😕
 

punguza hasira dada..
 
Watazalishwa dada zako kwanza shoga.hadi sasa hivi washazalishwa dada zako wangapi nyumbani unasaidia kulea watoto wa vidume wenzio.

kwetu ss mtoto wa kike akizalia nyumban anatengwa na mtoto hufukuzwa kabisa..... Hvyo mtoto wa kike yeyote hathubutu kuzalia nyumban... Kwa kifupi tunaita sigwana
 

hadi kodi ya meza je ?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…