Wanaolalamika mishahara haitoshi, wanaishije ?

Wanaolalamika mishahara haitoshi, wanaishije ?

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Posts
2,554
Reaction score
8,627
Miaka nenda rudi watanzania (hasa waajiliwa wa Serikali) wamekuwa wakilalamika mishahara ni midogo sana hivyo wanashindwa kuishi.

Swali. Wanawezaje kuishi kama pesa haitoshi na kwanini mtu usiache kazi ?

Hao hao utakuta wana majumba mazuri na magari mazuri.

Hiyo hela ya ziada kufanya yote hayo wanaipataga wapi?


Asanteni.
 
Itakuwa wanaiba,ndio maana wanataka waongezewe ili wasiibe na wasiwe na tamaa za kuomba rushwa
 
Mbona reasoning yako haina logic...hujawahi kusikia mtu hana kipato kabisa lakini anaishi anakula, analala,ana kuvaa, na kusafiri pia sembuse anae pokea mshahara mdogo ... juwa bina adamu sio mnyama yeye anajiongeza nakupambana na nature ili aendelee ku survive.....acha kureason kama wa darasa la saba.
 
Back
Top Bottom