Wananchi wazishukia kauli za kitoto za Membe


KICHAKA

KICHAKA

Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
58
Likes
4
Points
0
KICHAKA

KICHAKA

Member
Joined Jun 17, 2009
58 4 0
Kupitia ITV jana kipima Joto wananchi mbalimbali wameshukia kauli za kitoto za Membe Joka la Mdimu zilizokuwa zikijifanya kuwa na nguvu ya Amri Jeshi Mkuu za kutangaza kuwa jeshi letu litaenda kupigana Kongo. Hii ni mara ya pili katika wiki moja ambapo kauli za Joka la Mdimu zinapingwa na wananchi ya kwanza ikiwa ile ya kutaka kuihusisha Sadc kama third party katika mgogoro wa Malawi kauli iliyopingwa mja kwa moja na Rais na hii ya juzi pia imepingwa katika mkutano wa wakuu wa nchi uliofanyika jana Uganda. My Take kweli tulikuwa hatumjui Joka la Mdimu hadi kufikia 2015 tutakuwa tumemfahamu vya kutosha na kwa papara hizi za kukimbilia matamko bila kuwa na baraka ya wakuu wake wa kazi, asubiri tu tumjue zaidi na mwisho kumpuuza kabisa
 
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
2,559
Likes
40
Points
145
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
2,559 40 145
Kupitia ITV jana kipima
Joto wananchi mbalimbali wameshukia kauli za kitoto za Membe Joka la
Mdimu zilizokuwa zikijifanya kuwa na nguvu ya Amri Jeshi Mkuu za
kutangaza kuwa jeshi letu litaenda kupigana Kongo. Hii ni mara ya pili
katika wiki moja ambapo kauli za Joka la Mdimu zinapingwa na wananchi ya
kwanza ikiwa ile ya kutaka kuihusisha Sadc kama third party katika
mgogoro wa Malawi kauli iliyopingwa mja kwa moja na Rais na hii ya juzi
pia imepingwa katika mkutano wa wakuu wa nchi uliofanyika jana Uganda.
My Take kweli tulikuwa hatumjui Joka la Mdimu hadi kufikia 2015 tutakuwa
tumemfahamu vya kutosha na kwa papara hizi za kukimbilia matamko bila
kuwa na baraka ya wakuu wake wa kazi, asubiri tu tumjue zaidi na mwisho
kumpuuza kabisa
alitoa ufafanuzi wa alichomaanisha.
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
27
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 27 0
Vijembe na chuki za kisiasa hizi ni za watu wa Lowassa
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,501
Likes
228
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,501 228 160
wewe ni KICHAKA cha EL huwezi kupost kitu objectively!??
 
Last edited by a moderator:
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,144
Likes
1,570
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,144 1,570 280
Aluta continua
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,089
Likes
26
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,089 26 135
What is he upshot after all? Help out there wanangu.
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,533
Likes
1,454
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,533 1,454 280
Habari imekaa kimajungumajungu tu mwanzo mwisho hadi watu tunasita kuchangia!
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,268
Likes
17,337
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,268 17,337 280
Bora JK dhaifu kuliko Membe mropokaji na mpenda sifa.!
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
55
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 55 145
Kati ya viongozi ambao tutakapo kosea na kumchagua kua rais ni membe,yani kwanza hajiamini,mnafiki,mpenda majungu na zaid ya yote ni mburula ile mbaya apendi kushugulisha ubongo wake hata kidogo,sasa yeye anataka kwenda congo vitani wakati waasi wenyewe wanataka kukaa mezani na gvnt yao..z beta huyu dhaifu aendle kuliko membe.
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Likes
4
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 4 0
Ni kawaida ya ccm kupishana katika utoaji wa habari na hasara yake ni kuwachanganya wananchi kuwa ni yupi anatoa kauli iliyosahihi kumbuka hapo mwanzo issue ya malawi ilivyotolea kauli zaidi ya tatu tofauti na Membe, Lowasa na Kikwete
 
S

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
4,192
Likes
107
Points
160
S

Swat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
4,192 107 160
Mtoa mada jaribu kuwa objective zaidi na usiwe subjective. Siasa na diplomasia za kimataifa wakati mwingine unatakiwa uwe na kauli thabiti,zilizo straight na hata makaripio ikibidi. Haujaona juzi tu Israel imesema itaanzisha tena mashambulizi kama itaona Hamas wanarusha tena makombora ingawa tayari kuna cease fire kule,haukumbuki wakati wa september 11 Bush jr. alisema waziwazi kwamba rafiki wa nchi adui wa US siku zote atakuwa nae ni adui wa US?. Tusingemwambia mama Banda kwamba utafutaji mafuta na gas kwenye upande wa Tanzania wa ziwa nyasa ni kosa na tuko tayari kulinda eneo letu hilo kwa gharama yoyote,wamalawi si wangekuja kutafuta mafuta na gas mpaka Kyela?.Wakati mwingine ukiwa kiongozi wa nchi au hata ukiwa baba unayeongoza familia yako,unatakiwa uwe na kauli straight na serious kwa watu insane watao kuchokoza. Ndipo hata wananchi wako au familia/watoto wako watakuheshimu na kukuamini kwamba unaweza kuwalinda. Unajuaje kama kauli hiyo ya Membe siyo iliyosaidia leo hii Jumapili viongozi wa M23 wapo kwenye kikao na Kabila?. Sidhani kama Membe anafaa kuwa rais kwa 2015,lakini kwa anayoyafanya mpaka sasa kwenye position yake hiyohiyo naona yapo sawa.
 

Forum statistics

Threads 1,261,298
Members 485,110
Posts 30,085,548