Wananchi wa DODOMA wapuuza ujio wa CHADEMA jana

Wananchi wa DODOMA wapuuza ujio wa CHADEMA jana

Sidhani ni propaganda hizi za kitoto hizi hakuna jipya ccm

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
mbona nyomi ilikuwepo ya kutosha au ndo hata kuona hamtaki, nitarusha picha muda sio mrefu
 
picha inajitosheleza,, labda magazeti nayo yamedanganya
mnatumika vibaya tumieni bongo zenu,,kuknyimwa akili ni laana ya shetani na mwongo ni mfuasi wa Lucifer.
DSC04654.jpg
 
Wananchi wa Dodoma jana wamepuuza ujio wa CDM kuudhihirisha haya kutoudhuria kwa wingi na hata waliodhuria nao baada ya mkutano uliofanzika WAJENZI AREA C nao walianza kurumbana wengine wakidai ni chama cha uchochezi na wangeni wakitaa. ingawa walitumia muda zaidi ya masaa 9 kutangaza ujio wa viongozi wao kila mtaa walifika ila wanachi waliwapuuza, Wakidai hawana jipya kila siku wao ni kulalamika

WATANZANIA SASA NI MUDA MUAFAKA SASA WA KUIGA MFANO KUTOKA DODOMA, CHAMA HICHI AKINA TOFAUTI NA MOTO KILA SIKU WAO NI KULIA HAWANA USHAURI KWA SERIKALI
Hilo tukio la jana lilikuwa linakataza camera kunasa watu??Kama umeamua kuifanya kazi hii kwanini usiturushie hata kajipicha ili tusadiki maneno yako??? Kwa zama hizi tulizopo na dhurma zinazofanyika, ni watu wachache sana wenye uelewa wao timamu wanaweza wakapinga mabadiliko ya kimfumo nchini mwetu.

Pia siku nyingine uje na taarifa zinazojitoshereza, JF sio jukwaa la majungu. Unasema wananchi wa Dodoma wangapi??? Wa eneo gani hasa. Lukuvi ni mwananchi wa Dodoma, je ulitegemea Lukuvi anene jema juu ya M4C ya chadema??? Hizi taarifa zako zinafaa kutupiliwa mbali. JF tunahitaji habari za uhakika tena zenye source rasmi sio habari za kuokoteza.
 
mtake msitake,mlale msilale,chadema ni tumaini jipya na ukombozi wa nchii ni lazima kumuondoa mkoloni mweusi ccm,nashangaa sana kuona vijana wasomi tena wamesoma vyuo vikuu wamesoma kwa kodi zetu wavuja jasho,leo hii wanakaa wanaongea ujinga ndani ya taifa ili maana ya kuwa msomi ni nini?wanaiga sera za nape,nape ni mshamba kwanza ,kipindi kile nape amefukuzwa uvccm alikuwa hana mbele wala nyuma mpaka mr fastjet alipompa ukuu wa wilaya kule morogoro kipindi hicho alikuwa mwembamba sana lakini hivi sasa tangu apate ukatibu wenezi taifa ccm ss hivi tupo kubwa kama kabeba mmbwa tumboni hana jipya zaidi ya kubeba maslai ya chama ccm,hipo siku nchi itageuka.
 
Hahaaha propaganda za kizamani hizi.Hivi vijana wasomi huko CCM wamekosa ubunifu kabisa?

mkuu samahani, wewe ndio umekabidhiwa kitengo cha kujibu mitandaoni baada ya ludovick kukamatwa? Au we unaendelea na kazi yako ile ile ya sumu
 
labda wangeenda makanisani kuubili,. . . wananchi wa dodoma wanajielewa sana. . . .
Padri Slaa jana alikuwa anatokwa povu kwa mshangao mkubwa wa uchache wa watu, Watanzania tumeshawajua, MAGAIDI nyinyi, Tanzania nchi ya Amani tudumishe Amani yetu, Tusidanganyike na hiki kikundi kidogo cha Hatarisha Amani. . . .

Poor CHADEMA.
poor you..
kujadili hoja hamjui, kutumikia wananchi hamjui i cant believe hata kusambaza propaganda pia mko poor kiasi hiki?
tuwasaidieje?????
 
usipoijadili chadema utajadili nini?
chadema ndio habari ya mujini!!
 
mimi nilikuwepo,acha kupotosha umma matu waliokuwepo walikuwa wanaridhisha
 

Attachments

  • uploadfromtaptalk1366533738469.jpg
    uploadfromtaptalk1366533738469.jpg
    52.2 KB · Views: 211
Wananchi wa Dodoma jana wamepuuza ujio wa CDM kuudhihirisha haya kutoudhuria kwa wingi na hata waliodhuria nao baada ya mkutano uliofanzika WAJENZI AREA C nao walianza kurumbana wengine wakidai ni chama cha uchochezi na wangeni wakitaa. ingawa walitumia muda zaidi ya masaa 9 kutangaza ujio wa viongozi wao kila mtaa walifika ila wanachi waliwapuuza, Wakidai hawana jipya kila siku wao ni kulalamika

WATANZANIA SASA NI MUDA MUAFAKA SASA WA KUIGA MFANO KUTOKA DODOMA, CHAMA HICHI AKINA TOFAUTI NA MOTO KILA SIKU WAO NI KULIA HAWANA USHAURI KWA SERIKALI

Acha upimbi wako nani alikuambia chama cha upinzani kazi yake ni kuishauri serikali?
 
acha kudanganya,we ulitaka waje wangapi?
 

Attachments

  • uploadfromtaptalk1366534006994.jpg
    uploadfromtaptalk1366534006994.jpg
    48.4 KB · Views: 220
weka picha we kilaza unashindwa ata kusoma nyakati una iq mahakamani watu wanafungwa bila ushaidi upe picha kama kweli nguruwe ndio maana una upapanuzi wa mmbo
 
Hahaaha propaganda za kizamani hizi.Hivi vijana wasomi huko CCM wamekosa ubunifu kabisa?

Mkuu wewe ni mmoja wa vongozi wa CDM. Je unaweza kutudhihirishia propaganda za mleta mada kuwa si za kweli?
 
Pole sana rudi Ngumbaru,waliokutuma wakiona haya ulioandika posho hakuna mkuu.
Huyu kijana naona anajifunza kusoma, kuandika na kuhesabu. Aidha, inaonekana atakuja kuwa muhumini mzuri sana wa siasa na majungu na ghirba. Mana kama hajajua kusoma na kuandika vizuri tayari ameshaanza majungu, akijua vzr kusoma na kuandika si atakuwa hatari huyu??
 
Wananchi wa dodoma wapo makini sana, wameonyesha wazi kuwa hawadanganyiki

Umaskini ni kitu kibaya sana huwa nikipita Dodoma na mikoa mingine ya kanda ya kati zile nyumba za tembe zinanifanya nijiulize maswali mengi sana! Tulipata uhuru ili iweje? Siku wakijua haki zao na anayesababisha umaskini wao hapatakalika.Hata kama mkutano wa CDM ulikuwa na watu 1000 kwa Dodoma ni mafanikio makubwa sana.Tusitumie umaskini wao kuwakejeli eti wako makini sana.
 
Back
Top Bottom