Wananchi Buguruni Dar walishwa vibudu vya kuku


sirluta

sirluta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
6,127
Likes
1,471
Points
280
sirluta

sirluta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
6,127 1,471 280
Watendaji wa ofisi ya Buguruni wilayani Ilala hivi karibuni walimkamata Ali Ibrahim aliyekutwa na vibudu vya kuku 79 akiwauzia wafanyabiashara wanaokaanga chipsi na kuku katika maeneo hayo.

Akizungumzia hilo, mtendaji wa kata wa Buguruni, Remmy Mishekh anakiri mtuhumiwa kufikishwa katika ofisi yake akiwa na na vibudu hivyo kwenye viroba.

Chanzo: gazeti la Mwananchi

Huyu kamanda ameamua kuwamaliza kimya kimya! Sijui anamwabudu Mungu yupi!.
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,565
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,565 6,885 280
Hilo linajulikana miaka mbona, wauza chips mjini wengi wao wanauza vibudu na kuku waliochinjwa,
Wafugaji kwenye mabanda hawatupi kuku aliekufa wanasubiri wateja wao wanawauzia kwa discount, nilishaacha kula nyama au kuku sehemu yyte zaidi ya home tu
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,751
Likes
49,635
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,751 49,635 280
Uzuri mimi huwa nanunua kuku mzima wa kienyeji anaenda kupikwa nyumbani kwa hiyo hii habari hainihusu
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
18,461
Likes
24,724
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
18,461 24,724 280
Maadili yame porormoka, na imani imetoweka
 
Kurutamjanja

Kurutamjanja

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
428
Likes
290
Points
80
Age
36
Kurutamjanja

Kurutamjanja

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2013
428 290 80
Sio kuku tu Bro, hata Ng'ombe waliokufa mnawala sana tu.
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,658
Likes
6,231
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,658 6,231 280
Shauri yenu mnaokula nyama acha mle vibudu hasa Bitoz nikimwambia nikuletee kuku wa mkoani anajidai anakula chips kuku kumbe vibudu
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,658
Likes
6,231
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,658 6,231 280
Shauri yenu mnaokula nyama acha mle vibudu hasa Bitoz nikimwambia nikuletee kuku wa mkoani anajidai anakula chips kuku kumbe vibudu
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
22,868
Likes
26,899
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
22,868 26,899 280
wana ladhwa haswaaaa hata kama ni vibudu
 
T

taishingoni

Member
Joined
Aug 6, 2014
Messages
84
Likes
46
Points
25
T

taishingoni

Member
Joined Aug 6, 2014
84 46 25
Wacha tule tu, hakuna namna, kwakuwa hatujui kuwa ni kibudu, ladha ni ileile tu!
 
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
3,068
Likes
1,107
Points
280
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
3,068 1,107 280
Du ndo mana siku hisi watu wananawiri tu kwa kula mtaani! Kumbe kitu cha kibudu
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
10,079
Likes
4,565
Points
280
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
10,079 4,565 280
Watendaji wa ofisi ya Buguruni wilayani Ilala hivi karibuni walimkamata Ali Ibrahim aliyekutwa na vibudu vya kuku 79 akiwauzia wafanyabiashara wanaokaanga chipsi na kuku katika maeneo hayo.

Akizungumzia hilo, mtendaji wa kata wa Buguruni, Remmy Mishekh anakiri mtuhumiwa kufikishwa katika ofisi yake akiwa na na vibudu hivyo kwenye viroba.

Chanzo: gazeti la Mwananchi

Huyu kamanda ameamua kuwamaliza kimya kimya! Sijui anamwabudu Mungu yupi!.
Mungu atunusuru, maana wageni wanatumaliza na sisi kwa sisi twamalizana
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,657
Likes
51,730
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,657 51,730 280
Na kama ukiagiza chakula sehemu, mfano ugali ukakuta nyama ni nyingi sana kupita kiasi lakini ugali ni mdogo... Tia shaka.
 
sirluta

sirluta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
6,127
Likes
1,471
Points
280
sirluta

sirluta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
6,127 1,471 280
Na kama ukiagiza chakula sehemu, mfano ugali ukakuta nyama ni nyingi sana kupita kiasi lakini ugali ni mdogo... Tia shaka.
mshikaji hapo juu anasema ndo maana watu wananawiri kwa kula vibudu, na wewe hutaki kunawiri?
 

Forum statistics

Threads 1,236,371
Members 475,106
Posts 29,255,555