Wanalao jambo na hii rasimu nani hao?


M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
18
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 18 0
Ndugu zangu kila nikikaa hivi nawaza hawajamaa wanataka nini? Mara wakatae mchakato, mara waseme ni wao waasisi wa mchakato, mara waseme hakuna umuhimu wa ktba mpya mara wakubali kwa shingo upande,mara wakate draft ya rasimu asilimia zote! mara waseme wataipinga mara wachakachue mabaraza ya katiba, mara waige mavazi ya makamanda,mara wajifanye wao ndio wenye nchi, mara waseme watadumu milele...mh..mh...mh!!! ''' WANALAO JAMBO!!!''
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,055
Likes
17,528
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,055 17,528 280
Ulikua hujui Mpwa?
 

Forum statistics

Threads 1,272,942
Members 490,211
Posts 30,465,304