Wanakotoka mastaa bongo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanakotoka mastaa bongo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Safety last, Jun 2, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Sina maana ya ukanda ila mikoa ya LINDI, MTWARA DODOMA KIBAHA,MBONA HAIZALISHI MABINTI AMBAO NI MASTAA AU WANAOWAKILISHA TAIFA KWENYE MAMBO TOFAUTI TOFAUTI mf riadha ,umiss taifa,BBA,Utangazaji ,nk
     
  2. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waulize asilia yao, usiwaone hapa Dar ukafikiri ni wandengereko, wengine wapangwa, wanyakyusa na hata wamakua wapo
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Si kweli, fuatilia asili ya kila mmoja.
     
  4. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,568
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hivi kumbe kuna mkoa unaitwa kibaha? Mbn mimi ni star na nimetokea sehemu mojawapo kati ya hzo ulzoztaja?
     
Loading...