Wanakigoma: dr slaa asilazimishe kuhutubia kigoma.


Status
Not open for further replies.
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
Hayo ni maneno yanayozungumzwa na wananchi katika maeneo mbalimbali hasa vijiwe vya vijana mjini kigoma, ujiji. Kwa sasa wanakigoma wamepandwa zaidi na hasira baada ya vurugu za kasulu zilizosababisha wenzao kuumia kwa mabomu yaliyorushwa ktk harakati za kutuliza ghasia hadi mkutano ukavunjika.
wanachama wa chadema wameendelea kurudisha kadi za chama hicho wakidai kuwa chadema ya leo sio ile waliyokuwa wanaifahamu iliyosikiliza maoni ya wananchi, imekuwa sikio la kufa.

My take. Dr slaa aache ukaidi, apokee ushauri kwa faida yake, chama chake na nchi yake.
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Ndio mpango huo, imebumba.............
 
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,371
Likes
14,837
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,371 14,837 280
Hivi huu si uchochezi wa wazi kabisa,

CCM si mmefanya ziara zenu za Dr. Slaa zinawaunia nini?
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
55
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 55 145
Huyu mzee anachokifnya ni kutaka huruma ya watanzani,haiwezekan ukaambiw sehemu unayotaka kwenda kufnya mkutano siyo salama bado unalazimisha,ni ili akiumia huko watz wamuonee huruma sasa naliomba jeshi la polisi lizuie huo mkutano hadi hapo hali itakapo ruhusu,nadhan huyu babu yale magonjw ya uzeen yameanza kumwandama
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Unaona kabisa kuna bango limeandikwa marufuku kuoga hapa kuna mamba wakali wewe unaoga unategemea nini.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
Hivi huu si uchochezi wa wazi kabisa,

CCM si mmefanya ziara zenu za Dr. Slaa zinawaunia nini?
Unajua, ukishakuwa mtu mzima halafu ukafanya vitu vya kitoto hadharani nawe unakuwa mtoto pia. Hapa ccm imeingiaje? Pokeeni ushauri wa wananchi wa kigoma acheni ujinga
 
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
6
Points
0
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 6 0
Unaona kabisa kuna bango limeandikwa marufuku kuoga hapa kuna mamba wakali wewe unaoga unategemea nini.
Hekima na busara ni kitu muhimu sana katika siasa za Tanzania.
 
Mr. Mwalu

Mr. Mwalu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2010
Messages
1,009
Likes
364
Points
180
Mr. Mwalu

Mr. Mwalu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2010
1,009 364 180
siasa za jf !!! Kaaaazi kwel kwel
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,579
Likes
39,004
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,579 39,004 280
Kama hamtaki kuhutubiwa msiende mkutanoni
 
B

Boriti

Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
3
B

Boriti

Member
Joined Nov 14, 2013
9 0 3
Kusikiliza mkutano wowote ni haki na uhuru wa mtanzania yeyote.Hakuna anayelazimishwa kwenda kumsikiliza huyo Dr.Slaa.Iwapo wanakigoma hatumtaki Dr.Slaa asikuhutubie unaendelea na shughuli zako nyingine za kujitafutia kipato.Hakuna sababu ya kuzusha ghasia kwa maamuzi ambayo yamefanyika.Kwa watu ambao wanawafamu vizuri watu wa kigoma watagundua kuna watu wanajificha nyuma ya watu wa Kigoma.
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,771
Likes
331
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,771 331 180
Hayo ni maneno yanayozungumzwa na wananchi katika maeneo mbalimbali hasa vijiwe vya vijana mjini kigoma, ujiji. Kwa sasa wanakigoma wamepandwa zaidi na hasira baada ya vurugu za kasulu zilizosababisha wenzao kuumia kwa mabomu yaliyorushwa ktk harakati za kutuliza ghasia hadi mkutano ukavunjika.
wanachama wa chadema wameendelea kurudisha kadi za chama hicho wakidai kuwa chadema ya leo sio ile waliyokuwa wanaifahamu iliyosikiliza maoni ya wananchi, imekuwa sikio la kufa.

My take. Dr slaa aache ukaidi, apokee ushauri kwa faida yake, chama chake na nchi yake.


Hebu tuwe wakweli hapa, ni watu wa kigoma hawataki au watu wa Mwanza hawataki Dr. Slaa ahutubie Kigoma?
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
Mkuu hoja si Dr Slaa asiende Kuhutubia Kigoma hoja ni je atapata watu wa kuhutubia? Kama mnajua hamtakwenda kumsiliza atahutubia nani si atahutubia hewa kama Kinana kule Njombe?Sasa shida yenu ya kumzuia asiende ni kwa vipi? Mwacheni ajionee mwenyewe kwa kukosa watu,adhawasi mnaogopa kuumbuliwa na wana Kigoma wanaopenda mabadiliko na wanaojua tabia za watoto za za kutanguliza njaa mbele.
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,469
Likes
3,142
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,469 3,142 280
Hayo ni maneno yanayozungumzwa na wananchi katika maeneo mbalimbali hasa vijiwe vya vijana mjini kigoma, ujiji. Kwa sasa wanakigoma wamepandwa zaidi na hasira baada ya vurugu za kasulu zilizosababisha wenzao kuumia kwa mabomu yaliyorushwa ktk harakati za kutuliza ghasia hadi mkutano ukavunjika.
wanachama wa chadema wameendelea kurudisha kadi za chama hicho wakidai kuwa chadema ya leo sio ile waliyokuwa wanaifahamu iliyosikiliza maoni ya wananchi, imekuwa sikio la kufa.

My take. Dr slaa aache ukaidi, apokee ushauri kwa faida yake, chama chake na nchi yake.
Kwa kiswahili cha mjini, Slaa kaishiwa vocha!
 
K

Kitungamirwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
320
Likes
0
Points
33
Age
37
K

Kitungamirwa

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
320 0 33
Hayo ni maneno yanayozungumzwa na wananchi katika maeneo mbalimbali hasa vijiwe vya vijana mjini kigoma, ujiji. Kwa sasa wanakigoma wamepandwa zaidi na hasira baada ya vurugu za kasulu zilizosababisha wenzao kuumia kwa mabomu yaliyorushwa ktk harakati za kutuliza ghasia hadi mkutano ukavunjika.
wanachama wa chadema wameendelea kurudisha kadi za chama hicho wakidai kuwa chadema ya leo sio ile waliyokuwa wanaifahamu iliyosikiliza maoni ya wananchi, imekuwa sikio la kufa.

My take. Dr slaa aache ukaidi, apokee ushauri kwa faida yake, chama chake na nchi yake.
Hata kama unaichukia chadema namna gani katiba inasemaje kuhusu mtanzania kwenda sehemu yoyote nchini? hayo maneno unayozungumza umenukuu kifungu gani cha katiba? hvi watanzana mbona tuko hivi? je Slaa kuwa chadema kunamondolea haki yake kama mtanzania kwenda kigoma? je, wewe ni msemaji wa wanakigoma? acheni upuuzi wenu huko
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,762
Likes
4,864
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,762 4,864 280
Hivi huu si uchochezi wa wazi kabisa,

CCM si mmefanya ziara zenu za Dr. Slaa zinawaunia nini?
Halafu walienda na jimbo langu wakapokewa na watoto hama ma-sisiyemu, huyu siyo wanakigoma wala sio msemaji wa wanakigoma! kila mtu ana anachokiamini hivyo asitusemee mioyo yetu! kwa taarifa tu wananchi wa jimbo la kigoma kaskazini hawamtaki zito kabwela. Alipita ubunge kwasababu ya hila za sisiyemu kumkataza mgombea wao kupiga kampeni
 
kisiringyo

kisiringyo

Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
89
Likes
0
Points
13
kisiringyo

kisiringyo

Member
Joined Feb 9, 2012
89 0 13
Huyu mzee anachokifnya ni kutaka huruma ya watanzani,haiwezekan ukaambiw sehemu unayotaka kwenda kufnya mkutano siyo salama bado unalazimisha,ni ili akiumia huko watz wamuonee huruma sasa naliomba jeshi la polisi lizuie huo mkutano hadi hapo hali itakapo ruhusu,nadhan huyu babu yale magonjw ya uzeen yameanza kumwandama
unaliomba jeshi la polisi lizuie, we kama nani? ok kachukue bk9 yako maana nasikia naww upo kwenye list ya walio ongezewa mshahara
 
babujii

babujii

Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
95
Likes
1
Points
13
babujii

babujii

Member
Joined Apr 5, 2012
95 1 13
CHADEMA ni chama cha siasa na kina haki ya kufanya siasa, na siasa katika hadhira ya wazi hailengwi kwa wanachama peke yao bali ni kwa jamii yote ya eneo hilo wanachama na wasio wanachama.

Hao wanaofanya fujo wanamwakilisha nani na kwa maslahi ya nani?

CDM wamepata baraka za kufanya siasa ktk eneo husika sasa kama kuna mtu hahitaji kusikiliza basi abaki nyumbani na afanye shughuli zake.

Uhuni unaofanyika sasa haiwasaidii CCM, wakazi wa kigoma wala watanzania.

Nalisihi jeshi la polisi kuchukua nafasi yake kama chombo cha ulinzi wa raia na mali zao bila kukwepa au kukimbia kutoa huduma hiyo kwa CDM hata kama ni mpango wa watu waliowaajiri.
 
Tarime one

Tarime one

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
2,217
Likes
897
Points
280
Age
45
Tarime one

Tarime one

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2013
2,217 897 280
Kama jina lako lilivyo imebuma rais Wa migomo,ziara kama kawaida,hakuna kulala.
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,398
Likes
2,725
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,398 2,725 280
Hayo ni maneno yanayozungumzwa na wananchi katika maeneo mbalimbali hasa vijiwe vya vijana mjini kigoma, ujiji. Kwa sasa wanakigoma wamepandwa zaidi na hasira baada ya vurugu za kasulu zilizosababisha wenzao kuumia kwa mabomu yaliyorushwa ktk harakati za kutuliza ghasia hadi mkutano ukavunjika.
wanachama wa chadema wameendelea kurudisha kadi za chama hicho wakidai kuwa chadema ya leo sio ile waliyokuwa wanaifahamu iliyosikiliza maoni ya wananchi, imekuwa sikio la kufa.

My take. Dr slaa aache ukaidi, apokee ushauri kwa faida yake, chama chake na nchi yake.
Mtabadili sana ID lakini hazitasaidia kitu, Mwanzoni si mlisema asikanyage Kigoma? sasa imebadilika kutoka kuto kanyaga mkoa wa Kigoma na kuwa kuto Kanyaga Kigoma Mjini, Baadae mtasema asikanyage hotelini Kigoma na baadae mtasema asiondoke Kigoma, Wajinga sana nyie, some time muwe mnatumia huu muda kueleimisha ndugu zenu kule Kijijini.
 
M

mnyamiwono

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
708
Likes
10
Points
35
M

mnyamiwono

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
708 10 35
CDM inabidi tujipange upya, kama mzee wetu mandela alivyowasamehe waliotaka kumuua Enzi za harakati za kikabulu, Chadema na sisi inabidi tuwasemehe watu ili tusonge mbele. Kiburi na kujiamini kupindukia kutatufikisha pabaya.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,252,056
Members 481,989
Posts 29,794,218