WanaJF, sina mbele wala nyuma… ni mateso tu 💔🥀

WanaJF, sina mbele wala nyuma… ni mateso tu 💔🥀

WANAJF, SINA MBELE WALA NYUMA… NI MATESO TU 💔🥀

Kuna kipindi kwenye maisha unafika mahali unajiuliza, hivi mimi nilikosea wapi?

Unajitahidi, mambo hayaendi. Unapanga, mipango inavunjika. Unajipa moyo kwamba kesho itakuwa bora, lakini kesho yenyewe inakuja na maumivu mapya.

Kinachouma zaidi ni pale unapokuwa na matatizo mengi, lakini huna mtu wa kumweleza bila kuogopa kuhukumiwa. Unacheka mbele za watu, lakini ukiwa peke yako unakutana na mawazo ambayo hata hujui uyaanzie wapi kuyatatua.

Sina cha kujivunia kwa sasa, wala sina uhakika wa kesho yangu. Nikitazama nyuma naona nilipotoka, nikitazama mbele sioni njia iliyo wazi. Nimebaki katikati ya matumaini na kukata tamaa.

Sihitaji huruma ya kujifanya, wala maneno ya kunihukumu. Kuna wakati mtu hahitaji kuambiwa kwamba hajajitahidi; anahitaji tu mtu wa kumsikiliza na kumwelewa.

Wakuu, hivi huwa mnafanyaje pale maisha yanapokubana kila upande, huna pa kukimbilia, huna wa kukushika mkono, na hata moyo wako umechoka kupambana?

Naomba tuzungumze kwa ukweli, maana wakati mwingine kuyasema maumivu ni mwanzo wa kupata nafuu. 💔🥀
Uzi huu ,unawagusa wengi kimaisha,Mungu atusaidie
 
WANAJF, SINA MBELE WALA NYUMA… NI MATESO TU 💔🥀

Kuna kipindi kwenye maisha unafika mahali unajiuliza, hivi mimi nilikosea wapi?

Unajitahidi, mambo hayaendi. Unapanga, mipango inavunjika. Unajipa moyo kwamba kesho itakuwa bora, lakini kesho yenyewe inakuja na maumivu mapya.

Kinachouma zaidi ni pale unapokuwa na matatizo mengi, lakini huna mtu wa kumweleza bila kuogopa kuhukumiwa. Unacheka mbele za watu, lakini ukiwa peke yako unakutana na mawazo ambayo hata hujui uyaanzie wapi kuyatatua.

Sina cha kujivunia kwa sasa, wala sina uhakika wa kesho yangu. Nikitazama nyuma naona nilipotoka, nikitazama mbele sioni njia iliyo wazi. Nimebaki katikati ya matumaini na kukata tamaa.

Sihitaji huruma ya kujifanya, wala maneno ya kunihukumu. Kuna wakati mtu hahitaji kuambiwa kwamba hajajitahidi; anahitaji tu mtu wa kumsikiliza na kumwelewa.

Wakuu, hivi huwa mnafanyaje pale maisha yanapokubana kila upande, huna pa kukimbilia, huna wa kukushika mkono, na hata moyo wako umechoka kupambana?

Naomba tuzungumze kwa ukweli, maana wakati mwingine kuyasema maumivu ni mwanzo wa kupata nafuu. 💔🥀
Gentleman,
ni vizuri kubali matokeo,
kwani hiyo ndio hali ya dunia usisikitike sana.

muhimu zaidi,
ni kuzibadili na kuzifanya changamoto zote unazopitia kua fursa muhimu sana ya kujirekebisha, kujisahihisha ili hatimae kua makini zaidi na kufanya vizuri zaidi mbeleni katika harakati za kuyafikia malengo, ndoto na matarajio yako ya maisha 🐒
 
Mzee uko sawa kweli mana naona post zako hivi karibun zimejaa huzuni sana,i think you need real life help incase you're going through alot rn ,kama una watu unawaamin ongea nao in person wakusikilize wakusaidie hizi post za kila siku JF zinaweza zisiwe na msaada sana kwako zaidi ya kuendelea kuwanufaisha watu habari zako wazitumie badae kukushambulia,tafuta msaada kwa watu wako wa karibu km huna mfate pm JF member unaedhan atakua na hekima
 
Nikiingia na kutoka una nyuzi mpya! Ulishawahi kuleta nyuzi kama hii hakuna haja ya kuanzisha nyingine tena rejelea ulipoishia watu watakuja kukutia moyo!

Kingine, usifikiri wengine tuna maisha bora au amani kukuzidi, hivyo usione kama jua linakuwakia wewe peke yako! Tafuta mtu wa kuongea naye itakupa unafuu! Huku ndani kila mtu ana majibu yake na yanaweza yasikupe unafuu na ndio maana unashinda unaanzisha nyuzi kama mia kwa siku, hizi ni dalili za kuchanganyikiwa!

Asee nimetoka kureply umu then nikakutana na reply yako umesema vile vile km nilivyosema mm , it's too much to share to the public hata km ndo hidden IDs, it's getting out of hand kwa jamaa,watu wanaiona mitandao km ndio ndugu,guys token nje touch grass talk to people watu B7 dunian unakosaje kadhaa wakuongea nao in real life
 
Asee nimetoka kureply umu then nikakutana na reply yako umesema vile vile km nilivyosema mm , it's too much to share to the public hata km ndo hidden IDs, it's getting out of hand kwa jamaa,watu wanaiona mitandao km ndio ndugu,guys token nje touch grass talk to people watu B7 dunian unakosaje kadhaa wakuongea nao in real life
Gentleman,
huenda humu jukwaani anapata relief zaidi ya kisaikolojia, kuliko nje ya jukwaani, ambako bilashaka yoyote huenda tayari ameshajaribu kutafuta suluhu ya changamoto zake ambazo ni kawaida kwa mwanadamu.

mie nadhani ni vizuri zaidi akaachwa aendelee kutoa ya moyoni kwa uwazi zaidi jukwaani na itapendeza 🐒
 
Asee nimetoka kureply umu then nikakutana na reply yako umesema vile vile km nilivyosema mm , it's too much to share to the public hata km ndo hidden IDs, it's getting out of hand kwa jamaa,watu wanaiona mitandao km ndio ndugu,guys token nje touch grass talk to people watu B7 dunian unakosaje kadhaa wakuongea nao in real life
Hata humu kuongea ni rukhsa ila sasa ukizidisha kujiliza watu wnaakuona una shida! Na hutopata msaada wa mawazo unaoutegemea!
 
WANAJF, SINA MBELE WALA NYUMA… NI MATESO TU 💔🥀

Kuna kipindi kwenye maisha unafika mahali unajiuliza, hivi mimi nilikosea wapi?

Unajitahidi, mambo hayaendi. Unapanga, mipango inavunjika. Unajipa moyo kwamba kesho itakuwa bora, lakini kesho yenyewe inakuja na maumivu mapya.

Kinachouma zaidi ni pale unapokuwa na matatizo mengi, lakini huna mtu wa kumweleza bila kuogopa kuhukumiwa. Unacheka mbele za watu, lakini ukiwa peke yako unakutana na mawazo ambayo hata hujui uyaanzie wapi kuyatatua.

Sina cha kujivunia kwa sasa, wala sina uhakika wa kesho yangu. Nikitazama nyuma naona nilipotoka, nikitazama mbele sioni njia iliyo wazi. Nimebaki katikati ya matumaini na kukata tamaa.

Sihitaji huruma ya kujifanya, wala maneno ya kunihukumu. Kuna wakati mtu hahitaji kuambiwa kwamba hajajitahidi; anahitaji tu mtu wa kumsikiliza na kumwelewa.

Wakuu, hivi huwa mnafanyaje pale maisha yanapokubana kila upande, huna pa kukimbilia, huna wa kukushika mkono, na hata moyo wako umechoka kupambana?

Naomba tuzungumze kwa ukweli, maana wakati mwingine kuyasema maumivu ni mwanzo wa kupata nafuu. 💔🥀
Mkuu ukipata muda tembelea japo hospital ukaone watu wanavyoteseka,na kuanzia hapo utajiona wewe ni tajiri na una kila kitu
 
Nikiingia na kutoka una nyuzi mpya! Ulishawahi kuleta nyuzi kama hii hakuna haja ya kuanzisha nyingine tena rejelea ulipoishia watu watakuja kukutia moyo!

Kingine, usifikiri wengine tuna maisha bora au amani kukuzidi, hivyo usione kama jua linakuwakia wewe peke yako! Tafuta mtu wa kuongea naye itakupa unafuu! Huku ndani kila mtu ana majibu yake na yanaweza yasikupe unafuu na ndio maana unashinda unaanzisha nyuzi kama mia kwa siku, hizi ni dalili za kuchanganyikiwa!
Kila siku nyuzi za kujiliza tu mpaka jau
 
Back
Top Bottom